Zazzagewa iOS 15

Zazzagewa iOS 15

Ios Apple
5.0
Kyauta Zazzagewa na Ios
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15
  • Zazzagewa iOS 15

Zazzagewa iOS 15,

iOS 15 shine sabon tsarin aiki na wayar hannu na Apple. Ana iya shigar da iOS 15 akan iPhone 6s da sabbin samfura. Idan kuna son sanin fasalin iOS 15 da sabbin abubuwan da suka zo tare da iOS 15 kafin kowa, zaku iya zazzagewa kuma shigar da iOS 15 Public Beta (Sigar beta ta jamaa).

iOS 15 Features

iOS 15 yana sa kiran FaceTime ya zama mafi na halitta. Sabuwar sigar tana ba da gogewa da aka raba ta hanyar SharePlay, yana taimaka wa masu amfani su kasance cikin mai da hankali kuma a halin yanzu tare da sabbin hanyoyin sarrafa sanarwa, kuma yana ƙara ƙarin fasali don bincika da hotuna don samun damar bayanai cikin sauri. The Apple Maps app yana ba da sabbin hanyoyin bincika duniya. A gefe guda, an sake fasalin yanayi tare da cikakken taswirori da ƙarin zane-zane na gani da ke nuna bayanai. Wallet yana ba da tallafi don maɓallan gida da katunan ID, yayin hawan yanar gizo tare da Safari ya zama ma fi sauƙi godiya ga sabon mashaya shafi da Ƙungiyoyin Tab. iOS 15 kuma yana da kyau yana kare bayanan mai amfani tare da sabbin abubuwan sarrafa sirri don Siri, Mail, da ƙari a cikin tsarin. Anan akwai sabbin abubuwan da ke zuwa iPhone tare da iOS 15:

Menene sabo a cikin iOS 15

FaceTime

  • Duba/saurara tare: SharePlay A cikin iOS 15, masu amfani da FaceTime na iya fara kiran bidiyo da sauri sannan su canza zuwa gogewar da aka raba. Masu amfani za su iya kallon abun ciki daga Apple TV app da wasu ayyuka na ɓangare na uku kamar HBO Max da Disney +. Hakanan zaka iya sauraron kiɗa tare akan Apple Music.
  • Raba allo: iOS 15 yana sa ya zama mai sauri da sauƙi don raba allo yayin kiran FaceTime. Wannan yana nufin cewa a cikin kiran bidiyo, kowa zai iya ganin yadda kuke hulɗa da app, kuma ƙungiyoyi suna iya kallon abu ɗaya a ainihin lokacin.
  • Sauti na sarari: Haɓaka ƙwarewar sauti na Apple yanzu ana tallafawa a cikin FaceTime kuma. Lokacin da aka kunna, muryoyin masu kira suna ƙara daidai gwargwadon wurin su akan allon.
  • Warewar amo/Bakan Bakan: Tare da keɓewar sauti, kiran yana sake saita muryar mai kiran, yana mai da shi a sarari da kuma toshe amo. Wide Spectrum yana ba da sauƙin jin duk amo na yanayi.
  • Yanayin hoto a hankali yana blur bango a cikin bincike, yana sa mai kiran ya bayyana a gaba.
  • Raayin Grid/gayyata/hanyoyi: Akwai sabon raayi na grid wanda ke sa kowane mai kiran bidiyo girman girman girmansa. Wadanda ke amfani da naurorin Windows da/ko Android masu sabbin hanyoyin sadarwa kuma ana iya gayyatar su zuwa kiran FaceTime. Hakanan ana samun sabbin hanyoyin haɗin kai don tsara kiran FaceTime zuwa kwanan wata.

Saƙonni

  • An raba tare da ku: Akwai sabon sashe na sadaukarwa wanda ke nuna abin da aka raba tare da kai kai tsaye da wanda ya raba shi a cikin ƙaidodi daban-daban. Ana samun sabon ƙwarewar rabawa a cikin Hotuna, Apple News, Safari, Apple Music, Apple Podcasts, da Apple TV app. Masu amfani suna iya maamala da waɗannan abubuwan da aka raba ba tare da buɗe app ɗin Saƙonni don ba da amsa ga mutumin ba.
  • Tarin hotuna: Akwai sabuwar hanya mai ƙarfi don yin muamala da hotuna da yawa da aka raba a zaren. Da farko sun bayyana azaman tarin hotuna, sannan su juya zuwa haɗin haɗin gwiwa. Hakanan zaka iya duba su azaman grid.

Memoji

  • Akwai sabbin kayayyaki don Memojis da kuka ƙirƙira. Akwai sabbin lambobi don zaɓar daga, sabbin huluna masu launuka iri-iri da sabbin zaɓuɓɓukan damawa iri-iri don bayyana motsin rai.

Mayar da hankali

  • Wannan yana ba masu amfani damar shiga cikin sauri yanayin da aka mayar da hankali, wanda, tare da sauran abubuwan software, na iya canza yadda ake sarrafa sanarwar. Waɗannan hanyoyin ana iya daidaita su, don haka za ku iya zaɓar waɗanda mutane za su iya tuntuɓar ku ko kwata-kwata, ya danganta da yanayin Mayar da hankali da kuka zaɓa.
  • Daidaita halin ku tare da Yanayin Mayar da hankali. Wannan yana nufin zaku iya saita lokacin da kuke cikin aiki kuma idan wani yayi ƙoƙarin tuntuɓar ku zai gan ku sanarwar bebe. Wannan yana ba su damar sanin ba ku son damuwa lokacin da kuka sami kira.

Sanarwa

  • Takaitaccen Sanarwa ɗaya ne daga cikin manyan sabbin abubuwan tarawa. Takaitaccen bayanin sanarwa don ƙaidar da kuke so an haɗa shi a cikin kyakkyawan hoton. iOS 15 ta atomatik da hankali yana rarraba waɗannan sanarwar ta fifiko. Saƙonni daga lambobin sadarwarku ba sa zama ɓangare na Takaitaccen Sanarwa.
  • Sanarwa sun ɗan canza kaɗan dangane da ƙira. Sabbin sanarwar suna da manyan gumakan app kuma yanzu sanarwa daga lambobin sadarwa sun haɗa da hoton lamba.

taswirori

  • Taswirorin Apple suna ba da sabon salo, ingantaccen ƙwarewar birni. Keɓaɓɓen shimfidar wurare, alamomin ƙasa ana yin su da kyau tare da ƙirar 3D. Akwai ƙarin cikakkun bayanai game da bishiyoyi, hanyoyi, gine-gine da ƙari mai yawa. Koyaya, a halin yanzu ana samunsa a wasu garuruwa kawai.
  • Sabbin fasalulluka na tuƙi suna taimaka wa matafiya samun sauƙi zuwa inda suke tare da ƙarin bayani. Ana iya kallon hanyoyin juyawa, titin keke da madaidaitan madaidaici daga cikin app ɗin. Hanyoyi da ke fitowa, musamman lokacin da aka isa tsaka-tsaki masu wuya, suna da ban shaawa. Hakanan akwai sabon taswirar tuƙi na alada wanda ke nuna muku yanayin zirga-zirga da duk abubuwan da ke faruwa akan hanya a kallo.
  • Sabbin fasalolin zirga-zirga sun haɗa da ikon haɗa hanyoyin wucewa da ake amfani da su akai-akai, kuma bayanan wucewa yanzu an ƙara haɗa su cikin ƙaidar. Wannan yana nufin cewa inda za a je zai zama mafi daidai, za a haɗa lokacin wucewa.
  • Sabbin fasalulluka na gaskiya a cikin Taswirorin Apple suna ba ku bayanan tafiya mai nitse tare da manyan kibiyoyi suna nuna muku hanyar da ta dace don bi.

Jakar

  • Aikace-aikacen Wallet ya sami tallafi don lasisin tuƙi da katunan ID. Ana adana waɗannan cikakkun rufaffiyar rufaffiyar a cikin Wallet app. Apple ya ce yana aiki tare da TSA a Amurka, wanda aka sani yana daya daga cikin kungiyoyi na farko don tallafawa lasisin tuki na dijital.
  • Kaidar Wallet ta sami ƙarin tallafin maɓalli don ƙarin motoci biyu da ɗakunan otal da gidaje tare da tsarin kulle wayo.

LiveText

  • Rubutun kai tsaye siffa ce da ke ba ku damar samun abin da aka rubuta a hoto. Tare da wannan fasalin, zaku iya kwafa da liƙa rubutun a cikin hoton. Idan ka ɗauki hoton alamar da lambar waya, za ka iya danna lambar wayar da ke cikin hoton kuma ka yi kira.
  • Rubutun kai tsaye yana aiki lokacin ɗaukar hotuna a cikin aikace-aikacen Hotuna da ƙaidar Kamara.
  • Rubutun Live a halin yanzu yana goyan bayan yaruka bakwai: Ingilishi, Sinanci, Faransanci, Italiyanci, Jamusanci, Fotigal, Sifen.

haske

  • iOS 15 yana ba da ƙarin bayani a cikin Haske. Yana ba da kyakkyawan sakamako na bincike don takamaiman nauikan, gami da nishaɗi, jerin talabijin, fina-finai, masu fasaha, har ma da naku lambobin sadarwa. Haske yana goyan bayan binciken hoto har ma da neman rubutu a cikin hotuna.

Hotuna

  • Fasalin Tunatarwa a cikin Hotuna shine inda aka yi mafi yawan canje-canje. Yana da sabon ƙira kuma an sanya shi ƙarin ruwa don amfani. Ƙimar ta fi dacewa da maamala, kuma yana sa sauyawa tsakanin zaɓuɓɓukan gyare-gyare da sauƙi.
  • Memories kuma yana ba da tallafin Apple Music. Wannan yana nufin za ku iya amfani da zaɓuɓɓukan kiɗan hannun jari na Apple don tsara ƙwaƙwalwar ajiya ko ƙirƙirar ƙwaƙwalwar ajiyar ku. Yanzu za ka iya zaɓar music kai tsaye daga Apple Music.

Lafiya

  • Kuna iya raba bayanan lafiyar ku tare da wasu. Kuna iya zaɓar raba shi tare da danginku ko mutanen da suke kula da ku. Masu amfani za su iya zaɓar bayanan da za su raba, gami da mahimman bayanai, ID na likita, bin zagayowar, lafiyar zuciya da ƙari.
  • Kuna iya raba sanarwar tare da mutanen da kuka riga kuka raba bayanin lafiyar ku dasu. Don haka lokacin da kuka karɓi sanarwa don bugun zuciya mara daidaituwa ko babban bugun zuciya, mutumin zai iya ganin waɗannan sanarwar.
  • Kuna iya raba bayanan yanayin ta hanyar Saƙonni.
  • Walking Steadiness akan iPhone an tsara shi don mutanen da ke da wahalar tafiya don dalilai iri-iri. Tsawaita gano faɗuwa akan Apple Watch. Yin amfani da algorithms na mallakar mallaka, wannan fasalin yana auna maaunin ku, tafiyarku, da ƙarfin kowane mataki. Kuna iya zaɓar kunna sanarwar lokacin da ƙudurin tafiyarku ya yi ƙasa kaɗan ko kaɗan.
  • Yanzu zaku iya bincika lambar QR daga mai ba da lafiyar ku don adana bayanan rigakafin ku na Covid-19 kai tsaye a cikin app ɗin Lafiya.

tsaro

  • Sabuwar Rahoton Sirri na App yana sauƙaƙa ganin bayanan naurar da samun damar firikwensin a kallo. Hakanan yana nuna ayyukan cibiyar sadarwar ƙaida da gidan yanar gizo, waɗanda ake yawan tuntuɓar yanki daga naurar.
  • Ikon liƙa daga wasu naurori da liƙa zuwa wata naura har yanzu yana nan kuma yanzu mafi aminci Yana ba ku damar liƙa abun ciki daga wata manhaja ba tare da shiga allon allo ba sai dai idan kun ƙyale shi ta hanyar masu haɓakawa.
  • Kaidodin suna ba da maɓalli na musamman don raba wurin da kake yanzu.
  • An ƙara sabon fasalin Kariyar Sirri na Saƙo.

iCloud+

  • iCloud+ yana ba ku damar ɓoye imel ɗin ku ta tsohuwa. Wannan yana nufin cewa masu amfani suna da adireshin da aka ƙirƙira ba da gangan ba, wanda ake amfani da shi don wasiƙa kai tsaye. Mutumin da kuke hulɗa da shi bai taɓa samun ainihin adireshin imel ɗin ku ba.
  • An fi son samun sunan yankin ku? iCloud+ yana ba ku damar ƙirƙirar sunan yankin ku don tsara adireshin imel ɗinku na iCloud. Kuna iya gayyatar yan uwa suyi amfani da sunan yanki iri ɗaya.
  • HomeKit Secure Bidiyo yanzu yana goyan bayan ƙarin kyamarori kuma ana adana rikodin tare da ɓoye-zuwa-ƙarshe. Babu ɗayan hotunan da aka adana da ke fita daga maajin ku na iCloud.
  • Ɗaya daga cikin manyan sabbin abubuwan haɓakawa shine iCloud Private Relay. Yana haɓaka tsaro gabaɗaya kuma yana ba ku damar bincika kusan kowace hanyar sadarwa tare da Safari. Wannan fasalin yana ɓoye bayanan da ke barin naurar ta atomatik. Bugu da kari, ana aika duk buƙatun ta hanyar isar da sako na intanet daban-daban guda biyu. Wannan sigar da aka ƙera don tabbatar da cewa mutane ba za su iya ganin adireshin IP ɗinku ba, wurin aiki ko aikin bincike.

Apple ID

  • Sabon shirin Digital Heritage yana ba ku ikon yiwa lambobi alama azaman Lambobin Gado. A yayin mutuwar zirga-zirgar ku wannan yana nufin za su iya samun damar bayanan ku.
  • Yanzu zaku iya saita lambobin sadarwa waɗanda zasu iya dawo da asusunku. Wannan sabuwar hanya ce ta dawo da asusunku lokacin da ba za ku iya shiga asusunku ba. Kuna iya zaɓar ɗaya ko fiye da mutane don taimakawa wajen sake saita kalmar wucewa.

Yadda za a sauke iOS 15 Beta?

Zazzagewar beta na iOS 15 da matakan shigarwa suna da sauƙi. Don shigar da iOS 15 akan iPhone 6s da sababbi, bi waɗannan matakan:

  • Bude Safari browser akan iPhone ɗin ku kuma danna maɓallin Sauke iOS 15 da ke sama.
  • Shiga tare da Apple ID.
  • Matsa akan tsarin aiki da ya dace (iOS 15) don naurarka.
  • Danna maɓallin Zazzagewar Bayanan martaba akan allon da ya buɗe kuma danna maɓallin Ba da izini.
  • A kan allon shigar da bayanan martaba, danna maɓallin Shigar a saman dama.
  • Sake kunna iPhone ɗinku.
  • Bude Saituna app kuma matsa Gaba ɗaya shafin.
  • Shigar da Sabunta Software kuma fara aikin zazzage iOS 15 ta latsa maɓallin Zazzagewa da Shigar.

Naurorin Karɓar iOS 15

Samfuran iPhone waɗanda za su karɓi sabuntawar iOS 15 sun sanar da Apple:

  • IPhone 12 Series - iPhone 12, iPhone 12 Mini, iPhone 12 Pro, iPhone 12 Pro Max
  • IPhone 11 Series - iPhone 11, iPhone 11 Pro, iPhone 11 Pro Max
  • IPhone XS Series - iPhone XS, iPhone XS Max
  • iPhone XR
  • IPhone X
  • IPhone 8 Series - iPhone 8, iPhone 8 Plus
  • IPhone 7 Series - iPhone 7, iPhone 7 Plus
  • IPhone 6 Series - iPhone 6s, iPhone 6s Plus
  • IPhone SE Series - iPhone SE (ƙarni na farko), iPhone SE (ƙarni na biyu)
  • iPod touch (ƙarni na 7)

Yaushe iPhone iOS 15 za a fito?

Yaushe za a saki iOS 15? Yaushe ne ranar saki iOS 15? An fito da sigar ƙarshe ta sabuntawar iPhone iOS 15 a ranar 20 ga Satumba. An rarraba ta hanyar OTA ga duk samfuran iPhone waɗanda suka karɓi sabuntawar iOS 14. Don saukewa kuma shigar iOS 15, je zuwa Saituna - Gaba ɗaya - Sabunta software. Ana ba da shawarar cewa iPhone ɗinku a kalla a caje 50% ko toshe a cikin adaftar wuta don guje wa matsalolin shigar iOS 15. Wata hanyar shigar iOS 15; zazzage da dacewa .ipsw fayil don naurarka da mayar da shi ta hanyar iTunes. Don canzawa daga iOS 15 zuwa iOS 14, kuna buƙatar amfani da shirin iTunes. Ana ba da shawarar cewa kada ku sabunta iPhone ɗinku zuwa iOS 15 ba tare da goyan baya ba (ta hanyar iCloud ko iTunes).

iOS 15 Tabarau

  • Dandamali: Ios
  • Jinsi:
  • Harshe: Turanci
  • Lasisi: Kyauta
  • Mai Bunkasuwa: Apple
  • Sabunta Sabuwa: 26-12-2021
  • Zazzagewa: 387

Abubuwan Da Suka Shafi

Zazzagewa Google Chrome

Google Chrome

Google Chrome fili ne, mai sauki kuma mashahurin burauzar intanet. Shigar da burauzar gidan yanar...
Zazzagewa Mozilla Firefox

Mozilla Firefox

Firefox sigar buɗaɗɗiyar hanyar bincike ce ta intanet da Mozilla ta ɓullo da shi don ba masu amfani da intanet damar bincika yanar gizo kyauta da sauri.
Zazzagewa UC Browser

UC Browser

UC Browser, ɗayan shahararrun masu bincike na naurorin hannu, ya riga ya isa kwamfutoci a matsayin aikace-aikacen Windows 8, amma a wannan lokacin, ƙungiyar da ta fito da aikace-aikacen tebur na ainihi suna ba da burauzar da za ta yi aiki sosai a kan Windows 7 ga masu amfani da PC.
Zazzagewa Opera

Opera

Opera ita ce madaidaiciyar burauzar gidan yanar gizo wacce ke da niyyar samar wa masu amfani da kwarewar intanet mafi sauri da ci gaba tare da sabunta injininta, kerar mai amfani da fasali.
Zazzagewa VPN Proxy Master

VPN Proxy Master

VPN Proxy Master shiri ne na VPN tare da masu amfani sama da miliyan 150. Idan kuna neman tsari mai...
Zazzagewa Windscribe

Windscribe

Windscribe (Zazzage): Mafi kyawun shirin VPN kyauta Windscribe ya fice don bayar da abubuwan ci gaba akan shirin kyauta.
Zazzagewa Hello Neighbor 2

Hello Neighbor 2

Sannu Neighbor 2 yana kan Steam! Sannu Neighbor 2 Alpha 1.5, ɗayan mafi kyawun wasannin ban tsoro a...
Zazzagewa PES 2021 LITE

PES 2021 LITE

PES 2021 Lite yana da kyau don PC! Idan kuna neman wasan ƙwallon ƙafa kyauta, eFootball PES 2021 Lite shine shawararmu.
Zazzagewa Warp VPN - 1.1.1.1 - Cloudflare DNS

Warp VPN - 1.1.1.1 - Cloudflare DNS

Warp VPN 1.1.1.1 kyauta ce ta VPN don Windows PCs. Aikace-aikacen VPN na kyauta 1.1.1.1 wanda...
Zazzagewa Farming Simulator 22

Farming Simulator 22

Farming Simulator, mafi kyawun ginin gona da wasan gudanarwa, ya fito a matsayin Farming Simulator 22 tare da sabbin zane -zane, wasan kwaikwayo, abun ciki da yanayin wasan.
Zazzagewa KMSpico

KMSpico

Zazzage KMSpico, amintaccen kunnawa na Windows, shirin kunna Office. Me yasa Yakamata Download...
Zazzagewa GTA 5 (Grand Theft Auto 5)

GTA 5 (Grand Theft Auto 5)

GTA 5 wasa ne mai cike da labarai da yawa, wanda shahararren kamfanin wasannin Rockstar Games ya kirkira kuma aka sake shi a cikin 2013.
Zazzagewa FIFA 22

FIFA 22

FIFA 22 ita ce mafi kyawun wasan ƙwallon ƙafa da za a iya wasa akan PC da consoles. Farawa tare da...
Zazzagewa PhotoScape

PhotoScape

PhotoScape shiri ne na gyaran hoto na kyauta wanda ake samu don Windows 7 da manyan kwamfutoci....
Zazzagewa Secret Neighbor

Secret Neighbor

Asirin Maƙwabci shine sigar yan wasa da yawa na Hello Maƙwabta, ɗayan mafi kyawun saukakke kuma aka kunna wasannin ɓoyo-mai ban tsoro a kan PC da wayar hannu.
Zazzagewa Safari

Safari

Tare da sauƙin salo mai salo, Safari yana cire ka daga hanyarka yayin binciken yanar gizon ka kuma yana baka damar samun kwarewar intanet mafi nishaɗi yayin da kake cikin aminci.
Zazzagewa Photo Search

Photo Search

Muna mamakin tushen abubuwan da muke gani akan kafofin watsa labarun ko shafukan raba bidiyo. Ko...
Zazzagewa Drawboard PDF

Drawboard PDF

Drawboard PDF shine mai karanta PDF kyauta, shirin gyara PDF ga masu amfani da komputa na Windows 10.
Zazzagewa Angry Birds

Angry Birds

Mai haɓaka wasan mai zaman kansa Rovio ne ya buga shi, Angry Birds wasa ne mai daɗi da sauƙin wasa.
Zazzagewa Tor Browser

Tor Browser

Menene Tor Browser? Tor Browser shine ingantaccen burauzar intanet da aka kirkira don masu amfani da kwamfuta waɗanda ke kula da tsaro da sirrin kan layi, don bincika yanar gizo ba tare da ɓoye ba kuma don yin amfani da su ta hanyar cire duk wasu matsaloli a cikin duniyar intanet.
Zazzagewa WhatsApp Messenger

WhatsApp Messenger

WhatsApp app ne mai sauƙi don shigar da saƙon kyauta wanda zaku iya amfani da shi akan wayar hannu da Windows PC - kwamfuta (a matsayin mai binciken gidan yanar gizo da aikace-aikacen tebur).
Zazzagewa CrystalDiskMark

CrystalDiskMark

Tare da aikace -aikacen CrystalDiskMark, zaku iya auna saurin karatu da rubutu na HDD ko SSD akan kwamfutarka.
Zazzagewa Bitdefender Antivirus Free

Bitdefender Antivirus Free

Bitdefender Antivirus Free shine ɗayan ingantattun shirye -shiryen riga -kafi waɗanda zaku iya amfani dasu kyauta akan kwamfutocin ku.
Zazzagewa McAfee Rootkit Remover

McAfee Rootkit Remover

McAfee Rootkit Remover aikace -aikace ne mai nasara wanda ke taimaka wa masu amfani don ganowa da share tushen tushe, waɗanda software ce mara kyau wacce ba za a iya gano ta hanyar alada akan kwamfutarka ba.
Zazzagewa Avast Free Antivirus 2021

Avast Free Antivirus 2021

Avast Free Antivirus, wanda ke ba da tsarin kariya daga ƙwayoyin cuta kyauta ga kwamfutocin da muka yi amfani da su a cikin gidajenmu da wuraren aikinmu tsawon shekaru, ana ci gaba da sabunta su game da barazanar kamala.
Zazzagewa Internet Download Manager

Internet Download Manager

Menene Manajan Sauke Intanet? Manajan Sauke Intanet (IDM / IDMAN) shiri ne na saukar da fayil cikin sauri wanda yake hadewa da Chrome, Opera da sauran masu bincike.
Zazzagewa Norton AntiVirus

Norton AntiVirus

Norton AntiVirus shiri ne wanda aka gabatar dashi kuma ingantaccen tsarin tsaro ne wanda yake bayar da babbar kariya daga ƙwayoyin cuta, kayan leken asiri, a takaice, duk shirye-shirye da fayilolin da zasu iya cutar da kwamfutarka.
Zazzagewa AVG AntiVirus Free 2021

AVG AntiVirus Free 2021

AVG AntiVirus Free yana nan tare da sabon sigar wanda ke ɗaukar ƙaramin sarari kuma yana rage amfani da ƙwaƙwalwar ajiya idan aka kwatanta da na baya.
Zazzagewa PUBG

PUBG

Zazzage PUBG PUBG wasa ne na royale na yaƙi wanda zaku iya zazzagewa da kunnawa akan kwamfutar Windows da wayar hannu.
Zazzagewa Kaspersky Free Antivirus

Kaspersky Free Antivirus

Kaspersky Free (Kaspersky Security Cloud Free) kyauta ne mai saurin riga kafi ga masu amfani da Windows PC don zazzagewa.

Mafi Saukewa