Zazzagewa PhotoScape

Zazzagewa PhotoScape

Windows Mooii
5.0
Kyauta Zazzagewa na Windows (20.05 MB)
  • Zazzagewa PhotoScape
  • Zazzagewa PhotoScape
  • Zazzagewa PhotoScape
  • Zazzagewa PhotoScape
  • Zazzagewa PhotoScape

Zazzagewa PhotoScape,

PhotoScape shiri ne na gyaran hoto na kyauta wanda ake samu don Windows 7 da manyan kwamfutoci. Editan hoto ne na kyauta wanda ke ba ku damar aiwatar da duk wani tsari na gyaran hoto da hoto cikin sauƙi da zaku iya tunani akan kwamfutarku. Shirin, wanda masu amfani da kwamfuta na kowane matakai za su iya amfani da shi cikin sauƙi, yana ba da fasalulluka waɗanda yawancin shirye-shiryen gyaran hoto a kasuwa ke bayarwa kyauta. Ana ba da shawarar Photoscape X don Windows 10.

Zazzagewa PhotoScape

PhotoScape, wanda kuma yana da goyon bayan harshen Ingilishi, yana ba masu amfani da Ingilishi damar fahimtar kowane nauin ayyuka cikin sauƙi da sauri aiwatar da ayyukan gyaran hoto da suke so.

Yadda ake Sanya PhotoScape?

Kuna iya aiwatar da ayyuka da yawa kamar hoto da noman hoto, haɓakawa, saitunan kaifi, tasiri da tacewa, zaɓuɓɓukan haske, bambanci, haske da daidaita maaunin launi, juyawa, rabo da saitunan daidaitawa, ƙarawa da gyara firam ɗin tare da taimakon PhotoScape;

Fasalolin PhotoSpace

  • PhotoScape yana inganta hoto
  • PhotoScape Photo cropping
  • Gyara hoto na PhotoScape
  • Girman hoto na PhotoScape
  • Cire bangon PhotoScape

Hakanan yana jan hankali a matsayin shiri mai nasara sosai a cikin batutuwansa. Daga cikin fitattun siffofi na PhotoScape;

  • Mai kallo: Duba hotuna a babban fayil ɗin ku, yi nunin faifai.
  • Edita: Maimaita girman, haske da daidaita launi, farin maauni, gyaran haske na baya, firam, balloons, yanayin mosaic, ƙara rubutu, zana hotuna, amfanin gona, tacewa, gyara ja ido, haske, goge fenti, kayan aikin hatimin clone, goga mai tasiri.
  • Editan Batch: Shirya hotuna da yawa a tsari.
  • Shafi: Ƙirƙiri hoto na ƙarshe ta haɗa hotuna da yawa a cikin firam ɗin shafi.
  • Haɗa: Ƙirƙiri hoto na ƙarshe ta ƙara hotuna da yawa a tsaye ko a kwance.
  • GIF mai rai: Ƙirƙiri hoto na ƙarshe ta amfani da hotuna da yawa.
  • Buga: Buga hotunan hoto, katunan kasuwanci, hotunan fasfo.
  • Mai Rarraba: Raba hoto zuwa sassa da yawa.
  • Rikodin allo: Ɗauki kuma ajiye hoton ka.
  • Mai Zabin Launi: Zuƙowa hotuna, bincika kuma zaɓi launi.
  • Sake suna: Canja sunayen fayil ɗin hoto a yanayin tsari.
  • Canjin RAW: Maida RAW zuwa tsarin JPG.
  • Karɓar Buga Takarda: Fitar layi, mai hoto, kiɗa da takardar kalanda.
  • Binciken Fuska: Nemo fuskoki iri ɗaya akan intanit.
  • Collage Hoto: Haɗa hotuna da yawa zuwa ƙwaƙƙwaran ƙira ɗaya, kyawawa.
  • Matsin hoto: Rage girman fayil ba tare da sadaukar da ingancin hoto ba.
  • Alamar ruwa: Ƙara rubutu na alada ko alamun ruwa na hoto zuwa hotuna don kare haƙƙin mallaka.
  • Maido da Hoto: Yi amfani da kayan aiki don gyara tsofaffi ko hotuna da suka lalace.
  • Gyaran Hankali: Daidaita yanayin hotuna don gyara murdiya.

Yadda Ake Amfani da PhotoScape

Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban da za ku iya amfani da su akan babban allon da ke bayyana lokacin da kuka kunna PhotoScape a karon farko bayan zazzage shi zuwa kwamfutarka. Canjin RAW, Ɗaukar allo, Mai tara launi, AniGif, Haɗa, Editan Batch, Edita da Mai kallo kaɗan ne daga cikin waɗannan zaɓuɓɓukan. Bayan danna hanyar haɗin don zaɓin da kuke son amfani da shi, zaku iya fara amfani da kowane maɓallan da ke ba ku damar yin duk saitunan da kuke so.

Abin da kuke son yi da PhotoScape, wanda ke da fasali da yawa akan shirye-shiryen gyaran hoto na ƙwararru kuma yana ba su kyauta, kawai yana iyakance ta tunanin ku. Idan kuna so, zaku iya yin haɗin gwiwa tare da hotunanku, zaku iya ƙara masu tacewa a cikin hotunanku, ko kuna iya shirya gifs masu rai.

Kasancewar kowane nauin kayan aikin gyara hoto da hoto da kuke buƙata suna kan ƙaidar mai amfani guda ɗaya kuma mai sauƙi yana sa PhotoScape ya fi kyau ga masu amfani. Shi ya sa idan kana buƙatar shirin gyara hoto kyauta kuma mai sauƙin amfani, lallai ya kamata ka gwada PhotoScape.

PhotoScape Tabarau

  • Dandamali: Windows
  • Jinsi: App
  • Harshe: Turanci
  • Girman fayil: 20.05 MB
  • Lasisi: Kyauta
  • Mai Bunkasuwa: Mooii
  • Sabunta Sabuwa: 29-06-2021
  • Zazzagewa: 14,211

Abubuwan Da Suka Shafi

Zazzagewa PhotoScape

PhotoScape

PhotoScape shiri ne na gyaran hoto na kyauta wanda ake samu don Windows 7 da manyan kwamfutoci....
Zazzagewa FastStone Photo Resizer

FastStone Photo Resizer

Godiya ga Faststone Photo Resizer, zaku iya canza tsarin hotunan ku da yawa, haka nan kuna iya sanya tambari akan hotunan ku da yawa.
Zazzagewa Adobe Photoshop Elements

Adobe Photoshop Elements

Adobe Photoshop Elements shiri ne na hoto mai nasara wanda aka bayar azaman saukowar sigar Photoshop, mashahurin shirin sarrafa hoto a duniya.
Zazzagewa ImageMagick

ImageMagick

ImageMagick edita ne na hoto don gyara hotunan dijital, ƙirƙirar hotunan bitmap ko canza hotuna zuwa bitmaps.
Zazzagewa JPEGmini

JPEGmini

Shirin JPEGmini yana cikin aikace-aikacen da zasu iya rage girman hoto da fayilolin hoto akan kwamfutocin masu amfani da Windows, kuma zan iya cewa yana iya yin tasiri sosai tare da ƙirar sa mai gamsarwa.
Zazzagewa Total Watermark

Total Watermark

Total Watermark shirin shiri ne na ruwa wanda aka tsara don hana hotuna masu zaman kansu da kuke rabawa akan intanet da za a kwafa su kuma raba su a wani wuri a ƙarƙashin sunaye daban -daban.
Zazzagewa Hidden Capture

Hidden Capture

Shirin ptureauki idaukaka shiri ne na kyauta wanda aka shirya don waɗanda ke son ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a cikin gajarta kuma mafi sauri.
Zazzagewa Funny Photo Maker

Funny Photo Maker

Funny Photo Maker aikace -aikace ne mai amfani kuma abin dogaro wanda aka tsara don keɓance hotunanka tare da tasiri na musamman.
Zazzagewa Reshade

Reshade

Reshade aikace-aikace ne wanda ke gyara pixels na hoton da kuka faɗaɗa kuma yake samar da hoto mafi inganci.
Zazzagewa Paint.NET

Paint.NET

Kodayake akwai shirye-shiryen hoto da yawa da aka biya da shirye-shiryen gyaran hoto da za mu iya amfani da su a kan kwamfutocinmu, yawancin zaɓuɓɓukan kyauta akan kasuwa suna ba da wadatattun zaɓuɓɓuka ga masu amfani.
Zazzagewa Pixel Art Studio

Pixel Art Studio

Pixel Art Studio wani naui ne na zane don Windows 10. Shirin da Gritsenko ya shirya, kamar yadda...
Zazzagewa Epic Pen

Epic Pen

Epic Pen shiri ne na wayo wanda ya haɓaka da shahara tare da EBA. Epic Pen shiri ne na zane wanda...
Zazzagewa FotoSketcher

FotoSketcher

FotoSketcher wani ɗan ƙaramin shiri ne wanda zaku iya amfani dashi don canza hotunan dijital ɗinku zuwa zane na fensir.
Zazzagewa WonderFox Photo Watermark

WonderFox Photo Watermark

Alamar da hotunan hotunanku tare da asarar ingancin sifili. WonderFox Photo Watermark shiri ne da...
Zazzagewa FastStone Image Viewer

FastStone Image Viewer

FastStone Image Viewer mai saurin bincike ne, mai karko kuma mai saukin amfani da hoto. Baya ga...
Zazzagewa Image Tuner

Image Tuner

Tunanin Hoto shiri ne na kyauta mai nasara kuma mai nasara wanda zaka iya aikin gyaran hoto na yau da kullun.
Zazzagewa Google Nik Collection

Google Nik Collection

Tattara Google Nik shiri ne na kyauta wanda zaku iya amfani dashi lokacin da kuke son gyara hotunanku da ƙwarewar sanaa.
Zazzagewa Ashampoo Photo Optimizer 2018

Ashampoo Photo Optimizer 2018

O download do Ashampoo Photo Optimizer 2018 está no topo da pesquisa para quem deseja um programa de edição de fotos grátis.
Zazzagewa PhotoPad Image Editor

PhotoPad Image Editor

Shirye -shiryen PhotoPad shiri ne na shirya hoto inda zaku iya shirya hotunanka kuma ku ba da sakamako ta hanyar kunna su.
Zazzagewa Watermark Software

Watermark Software

Watermark Software wani shiri ne na alamar ruwa wanda yake taimakawa masu amfani da shi don hana satar hotuna da kuma sanya sa hannu na dijital zuwa hotuna.
Zazzagewa FreeVimager

FreeVimager

FreeVimager mai kallo ne kyauta kuma mai saurin hoto da editan hoto wanda aka haɓaka don tsarin aiki na Windows.
Zazzagewa Easy Photo Resize

Easy Photo Resize

Sauƙaƙe Hoto mai sauƙi shiri ne na sake fasalin hoto kyauta wanda ke taimaka wa masu amfani su faɗaɗa ko rage hotuna.
Zazzagewa ExifTool

ExifTool

ExifTool kayan aiki ne mai sauƙi amma mai amfani wanda waɗanda ke maamala da hoto, sauti da fayilolin bidiyo koyaushe zasu more.
Zazzagewa PanoramaStudio

PanoramaStudio

PanoramaStudio edita ne na hoto wanda zai iya zama mai amfani idan kuna son ƙirƙirar sabbin hotuna na panorama ko kuma idan kuna son gyara da sake sake hotunan hotunan da kuke da su.
Zazzagewa Milton

Milton

Akwai Milton don zazzagewa azaman aikace-aikace inda baa amfani da pixels kuma zaa iya zana kowane daki-daki.
Zazzagewa PicPick

PicPick

PicPick kayan aiki ne mai sauki kuma kyauta. Shirin hoto ne mai matukar amfani da edita zane-zane...
Zazzagewa Artweaver Free

Artweaver Free

Artweaver aikace-aikacen hoto ne mai sauƙin amfani. Kuna iya yin fenti ta amfani da wannan...
Zazzagewa FotoGo

FotoGo

Gyara hotuna ba sauki. Don shirya hotuna a fasaha, kuna buƙatar sanin cikakken bayani. Amma godiya...
Zazzagewa Fotowall

Fotowall

Fotowall babban editan hoto ne wanda ya yi fice tare da lambar buɗe tushen sa da amfani mai sauƙi....
Zazzagewa Image Cartoonizer

Image Cartoonizer

Hoton Cartoonizer software ne mai sauƙin amfani wanda zai iya ba da tasirin zane-zane ga fayilolin hoton da aka adana akan kwamfutarka.

Mafi Saukewa