Zazzagewa Underground Blossom
Zazzagewa Underground Blossom,
A cikin Ƙarƙashin Blossom APK, inda kuke tafiya cikin rayuwa da tunanin Laura Vanderboom, shiga ƙarƙashin ƙasa kuma ku warware wasanin gwada ilimi na musamman. Kowane sirri da wuyar warwarewa za su ruɗe ku da yawa. Amma ka yi kokarin shawo kan su duka kuma ka kammala labarin.
Tafiya daga tasha zuwa tasha. Kowace tashar jirgin ƙasa za ta nuna ɗan lokaci daga abin da Laura ta gabata ko nan gaba. Warware wasanin gwada ilimi iri-iri a kusan kowane tashar kuma nemo metro da ya dace don ɗauka. Yi farin ciki da gogewa mai zurfi a cikin Blossom na ƙarƙashin ƙasa, cike da asirai kuma ba shakka ƙalubale masu wahala.
Zazzage Ƙarƙashin Blossom APK
Bayyana yuwuwar sirrin da ke ɓoye a cikin kowane tashar jirgin ƙasa kuma buɗe nasarorin. Ƙarin alamuran ƙalubale da abubuwan tunawa za su jira ku a kowane mataki da tashar da kuka wuce. Cire su duka cikin sauƙi kuma ku ceci tunanin Laura.
Za ku yi tafiya zuwa tashoshin metro guda 7 na musamman. An kiyasta lokacin yin wasan kusan saoi biyu ne. Rayuwar Laura Vanderboom, abubuwan tunawa, da yuwuwar makomarta za su kasance a hannunku. Ta hanyar zazzagewar Blossom na Ƙarƙashin ƙasa, zaku iya jin daɗin ƙaƙƙarfan kasada mai wuyar warwarewa.
Underground Blossom Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 155.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Rusty Lake
- Sabunta Sabuwa: 06-10-2023
- Zazzagewa: 1