Zazzagewa Tor Browser
Zazzagewa Tor Browser,
Menene Tor Browser?
Tor Browser shine ingantaccen burauzar intanet da aka kirkira don masu amfani da kwamfuta waɗanda ke kula da tsaro da sirrin kan layi, don bincika yanar gizo ba tare da ɓoye ba kuma don yin amfani da su ta hanyar cire duk wasu matsaloli a cikin duniyar intanet.
Manhajar, wacce ke aiki a matsayin babbar garkuwa don kariya ga zirga-zirgar sadarwarka da kuma ƙididdigar musayar bayanai, wanda za a iya leken asiri ko sa ido ta wasu kafofin daban, ya kuma ɓoye bayanan kan layi da bayanan tarihin intanet baya ga ɓoye wurinka tare da taimakon na abubuwa daban-daban da kayan aiki.
Tor Browser, wanda ya dogara da tushen cibiyar sadarwar da aka kafa daga sabobin kama-da-wane, yana ba ku damar yin amfani da intanet ba tare da suna ba kuma ku shiga kowane shafin da kuke so ba tare da an dakatar da shi ko an katange shi ba. Mai binciken, wanda ke musayar bayanai tare da sabobin daban-daban a duk duniya a ƙarƙashin dokoki da algorithms daban-daban, kusan ba zai yiwu a bi shi ba saboda yana karɓar duk zirga-zirga daga tushe daban-daban.
Yadda ake Amfani da Tor Browser
Amfani da fasalin Firefox na musamman, Tor yana da sauƙin amfani da sauƙin amfani da keɓaɓɓiyar mai amfani da ake kira Vidalia. Ta wannan hanyar, software, wanda masu amfani da dukkan matakan zasu iya amfani dashi cikin sauƙin, zai zama sananne sosai ga masu amfani waɗanda suka taɓa amfani da Firefox a da.
Domin fara amfani da burauzarka bayan tsari mai sauƙi ba tare da matsala ba, dole ne ku fara yin saitunan cibiyar sadarwar cikin gida mai mahimmanci ko haɗi zuwa cibiyar sadarwar Tor ta amfani da saitunan atomatik. Kuna iya aiwatar da waɗannan ayyukan tare da dannawa kaɗan akan mahaɗin da zai bayyana bayan girkewar, kuma kuna iya fara amfani da Tor Browser, wanda zai buɗe ta atomatik bayan kun haɗi da hanyar sadarwar Tor.
Zazzage Tor Browser
Lokacin da muka kawo duk waɗannan siffofin da muka ambata tare, Tor Browser yana ɗaya daga cikin ingantattun kuma abin dogara masu bincike na yanar gizo waɗanda zaku iya amfani dasu don yin yawo da intanet kyauta da kuma samun damar shafukan da aka toshe.
- Aikin bibiyar ayyukan toshewa: Tor Browser yana amfani da wani haɗin daban don kowane rukunin yanar gizon da kuka ziyarta. Don haka, ayyukan sa ido da talla na wani ba za su iya tattara bayanai game da kai ba ta hanyar haɗa shafukan yanar gizo da ka shigar. Kukis da tarihinku ana share su kai tsaye lokacin da kuka gama yawo a yanar gizo.
- Kare kan sa ido: Tor Browser yana hana mutanen da zasu iya bin diddigin ka daga ganin shafukan da ka ziyarta. Suna iya ganin kawai kuna amfani da Tor.
- Yi tsayayya da zanan yatsan hannu: Tor Browser na da nufin sanya dukkan masu amfani su zama marasa bambanci iri ɗaya ta hana ɗaukar fingeran yatsan ku na dijital, wanda zai iya gano ku bisa bayanan mai bincike da naurar
- Maballin ɓoye-Multi-Layer: Yayin da ake watsa zirga-zirgar haɗin kan ku ta hanyar sadarwar Tor, ana wucewa ta wurare daban daban guda uku kuma ana ɓoye ta kowane lokaci. Cibiyar sadarwar ta Tor ta ƙunshi dubunnan sabobin-masu aikin sa kai da aka sani da Tor relays.
- Yi yawo da Intanet kyauta: Tare da Tor Browser, zaka iya shiga shafuka da yardar da cibiyar sadarwar da kake haɗin ta zata iya toshewa.
Zazzage Tor Browser don dandana binciken kyauta inda zaka iya kare sirrinka ba tare da saiti ba, sa ido ko toshewa.
Tor Browser Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 72.41 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 11.0.4
- Mai Bunkasuwa: Tor
- Sabunta Sabuwa: 21-01-2022
- Zazzagewa: 12,517