Zazzagewa Internet Download Manager
Zazzagewa Internet Download Manager,
Menene Manajan Sauke Intanet?
Manajan Sauke Intanet (IDM / IDMAN) shiri ne na saukar da fayil cikin sauri wanda yake hadewa da Chrome, Opera da sauran masu bincike. Tare da wannan manajan saukar da fayil ɗin, zaku iya yin duk ayyukan saukarwa gami da sauke fina-finai daga intanet, zazzage fayiloli, zazzage kiɗa, zazzage bidiyo daga YouTube. Manajan Sauke Intanet, mafi kyawun mai sauke fayil, ya zo tare da sigar gwaji na kwanaki 30 kuma zaka iya amfani da duk fasalulluka na wani lokaci; Sannan kana buƙatar samun lambar serial ɗin ka haɓaka zuwa cikakken sigar.
Manajan Sauke Intanit mai sarrafa fayil ne mai iko wanda ke ba ka damar sauke fayiloli ta intanet har sau 5 cikin sauri. IDM, wanda zaa iya haɗa shi tare da duk mashahuran masu bincike na intanet kamar Firefox, Google Chrome, Opera da Internet Explorer, suma suna ba ku damar ci gaba da saukar da abubuwan da ba a karasa su ba daga inda kuka tsaya. Kuna iya zazzage shirin ta danna maɓallin zazzage Mai Gudanar da Sauke Intanit.
Sauke Manajan Sauke Intanet, Sauke IDM
Samun tsabtataccen tsari mai tsari mai kyau, IDMAN ya sanya duk ayyukan gudanar da fayil mai sauƙin sauƙi ga masu amfani saboda manyan maɓallan sa masu kyau. Ta zazzage duk abubuwan da aka zazzage su zuwa manyan fayiloli daban-daban gwargwadon nauin su, ana kaucewa rikice rikice da ka iya tasowa kuma an samar da cikakken tsari ga fayilolin da aka sauke. Bugu da kari, godiya ga menu na saitunan da aka ci gaba a cikin shirin, zaku iya yin gyare-gyaren da suka dace don nauikan fayil daban daban da kuma hanyoyin saukar da bayanai
Manajan Sauke Intanet, wanda zai iya sabunta kansa ta atomatik lokacin da aka fitar da sabon sabuntawa, yana ba masu amfani damar amfani da sabon sigar shirin koyaushe.
Bugu da kari, godiya ga fasali kamar ja-da-digo na talla, mai tsara aiki, kariyar kwayar cuta, layin saukarwa, tallafin HTTPS, sigogin layin umarni, sautuna, Zip preview, wakili na wakili da saukar da kodin ci gaba akan IDM, masu amfani na iya samun duka abubuwan da suke buƙata a kan manajan saukarwa. suna iya samun fasali.
Manajan Sauke Intanet, wanda ban haɗu da wata matsala ba a lokacin gwaje-gwaje, yana amfani da ƙananan albarkatun tsarin. Tabbas dole ne mu faɗi cewa ya dogara da girman fayil da saurin saukarwa.
A ƙarshe, idan kuna buƙatar shirin ƙwararru tare da ingantattun sifofi waɗanda zaku iya amfani dasu don saukar da fayilolinku akan intanet, lallai yakamata ku gwada Manajan Sauke Intanet. Zaka iya saukarwa daga maɓallin saukar da Mai sarrafa Mai Sauke Intanet.
Yaya ake amfani da Manajan Sauke Intanet?
Akwai hanyoyi da yawa don saukar da fina-finai, bidiyo, kiɗa, fayiloli tare da Manajan Sauke Intanit (IDM):
- IDM tana latsa akaɗa a cikin Google Chrome, Mozilla Firefox, Microsoft Edge, Internet Explorer 11, Opera da sauran masu bincike na intanet. Wannan hanyar ita ce mafi sauki. Idan ka latsa mahadar saukar da bayanai a cikin Google Chrome ko kuma duk wani mai binciken, Manajan Zazzage Intanet zai karɓi wannan saukarwa kuma ya hanzarta shi. A wannan yanayin, ba kwa buƙatar yin wani abu na musamman, kawai kuna yawo da intanet kamar yadda kuka saba. IDM zai karɓi saukarwar daga Google Chrome idan yayi daidai da nauin fayil / tsawo. Jerin nauin fayil / kari don zazzagewa tare da IDM zaa iya yin gyara a cikin Zaɓuɓɓuka - Gaba ɗaya. Idan ka danna Saukewa Daga baya lokacin da taga zazzage fayil din, an saka adireshin (adireshin yanar gizo) cikin jerin abubuwan zazzagewa, zazzagewar ba zai fara ba. Idan ka danna farawa, IDM zata fara sauke fayil din kai tsaye. IDM,ba ka damar haɗa abubuwan da kake saukarwa da nauikan IDM. IDM yana ba da shawarar rukuni da kundin saukar da tsoho dangane da nauin fayil. Kuna iya shirya ko share rukunan kuma ƙara sabbin rukuni a cikin babbar taga IDM. Kuna iya ganin abinda ke cikin fayil ɗin da aka matsa kafin saukarwa ta danna maɓallin Samfoti. Idan ka riƙe CTRL yayin danna mahadar saukarwa a cikin hanyar bincike, IDM za ta karɓi duk wani abu da aka saukar, idan ka riƙe ALT, IDM ba za ta karɓi saukarwa ba kuma ba za ta bar mai binciken ya sauke fayil ɗin ba. Idan ba kwa son IDM ta karɓi duk wani abu da aka saukar daga mai binciken, to sai a kashe hadewar masarrafar a cikin zaɓin IDM. Kar ka manta da sake kunna burauzar bayan kun kashe ko kunna haɗin kan bincike a cikin Zaɓuɓɓukan IDM - Gaba ɗaya.Idan kuna da matsalar saukarwa tare da Manajan Sauke Intanet, danna maɓallin ALT.
- IDM tana lura da allon shirye-shiryen bidiyo don ingantattun URLs (adiresoshin yanar gizo). IDM tana lura da allon tsarin shirye-shirye don URLs tare da nauikan faɗaɗa na alada. Lokacin da aka kwafe adreshin yanar gizo zuwa allo, IDM yana nuna maganganun don fara saukarwa. Idan ka latsa OK, IDM zai fara zazzagewa.
- IDM yana haɗuwa a cikin menu na danna dama-dama na tushen IE (MSN, AOL, Avant) da kuma masu bincike na Firefox, Netscape) na Mozilla. Idan ka latsa dama a kan hanyar haɗi a cikin hanyar binciken, za ka ga Zazzagewa tare da IDM. Kuna iya sauke duk hanyoyin haɗin yanar gizo a cikin zaɓaɓɓen rubutu ko takamaiman hanyar haɗi daga shafin HTML. Wannan hanyar sauke fayiloli tana da amfani idan IDM ba ta karɓar saukarwa ta atomatik ba. Kawai zaɓa wannan zaɓin don fara sauke hanyar haɗi tare da IDM.
- Kuna iya ƙara URL (da adreshin yanar gizo) da hannu tare da buttonara URL ɗin adireshin. Kuna iya ƙara sabon fayil don saukarwa tare da URLara URL. Kuna iya shigar da sabon URL a cikin akwatin rubutu ko zaɓi ɗaya daga waɗanda suke. Hakanan zaka iya tantance bayanan shiga ta hanyar duba akwatin Amfani idan sabar na bukatar izini.
- Jawowa da sauke hanyoyin haɗi daga mai bincike zuwa babbar taga ta IDM ko amalanken zazzagewa. Manufa na faduwa shine taga da ke karɓar maɓallan haɗin yanar gizo waɗanda aka ja daga Internet Explorer, Opera ko wasu masu bincike. Kuna iya jawowa da sauke hanyar haɗi daga burauzarku zuwa wannan taga don fara saukar da abubuwanku tare da IDM.
- Kuna iya fara saukarwa daga layin umarni ta amfani da sigogin layin umarni. Kuna iya fara IDM daga layin umarni ta amfani da sigogi masu zuwa.
Internet Download Manager Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 14.21 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Tonec, Inc.
- Sabunta Sabuwa: 26-12-2021
- Zazzagewa: 11,183