Zazzagewa Bandicam
Zazzagewa Bandicam,
Sauke Bandicam
Bandicam rikodin allo ne na kyauta don Windows. Ƙari musamman, ƙaramin shirin rikodin allo ne wanda zai iya kama komai akan kwamfutarka azaman bidiyo mai inganci. Kuna iya yin rikodin takamaiman yanki akan allon PC, ko kuna iya yin rikodin wasa ta amfani da fasahar zane -zane na DirectX/OpenGL/Vuhan. Bandicam yana da babban matsin lamba kuma yana ba da mafi girman aiki ga sauran shirye -shiryen rikodi ba tare da sadaukar da ingancin bidiyo ba.
Bandicam shiri ne na rikodin allo wanda ke taimaka wa masu amfani da kwamfuta yin rikodin bidiyo na wasan kwaikwayo da yin rikodin bidiyon allo, kazalika da samun ƙarin fasali masu amfani kamar ɗaukar hoto.
Tare da shirin da ke ba ku damar yin rikodin duk wani aiki da kuke yi a kan tebur azaman bidiyo, ku ma kuna da damar da za ku zaɓi ɓangaren ɓangaren allo da kuke son yin rikodin cikin sauƙi. Kuna iya ƙayyade da sauri sashin da za ku yi rikodin tare da taimakon taga mai haske na sararin ciki da yake ba ku.
Babban fasalin da ya bambanta Bandicam daga sauran shirye -shiryen rikodin allo babu shakka manyan zaɓuɓɓukan da yake samarwa ga masu amfani don yin rikodin bidiyo na wasa. Tare da software mai goyan bayan duka OpenGL da DirectX, kuna iya yin rikodin bidiyo na duk wasannin da kuke wasa kuma nan take ku duba ƙimar FPS na wasannin yayin rikodi.
Tare da Bandicam, wanda ke ba ku zaɓuɓɓuka daban -daban don bidiyon da kuke son yin rikodin, zaku iya tantance FPS, ingancin bidiyo, mitar sauti, bitrate, tsarin bidiyo da ƙari. Idan kuna so, kuna iya saita iyakoki don bidiyo, kamar lokaci ko girman fayil.
Baya ga tsarin rikodin bidiyo na allo, kuna da damar ɗaukar hoto tare da taimakon shirin. Bandicam, wanda kuma yana ba ku damar ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a cikin tsarin BPM, PNG da JPG, yawancin masu amfani da kwamfuta sun fi so har da godiya ga wannan fasalin shi kaɗai.
Kuna iya shirya gajerun hanyoyin keyboard akan Bandicam, wanda shine mataki ɗaya gaba da masu fafatawa saboda tallafin yaren Turkanci, kuma kuna iya fara allon allo ko tsarin rikodin bidiyo da sauri ta latsa maɓalli ɗaya kawai akan allon madannin ku.
Kodayake Bandicam software ce da aka biya, tare da sigar Bandicam kyauta, ana ba masu amfani damar yin rikodin har zuwa mintuna 10 na wasan wasa ko bidiyon allo, amma yana da amfani sanin cewa an ƙara alamar ruwan Bandicam akan bidiyon da kuka yi rikodin.
A ƙarshe, idan kuna buƙatar software tare da ingantattun fasalulluka don yin rikodin bidiyon allo ko bidiyon wasa, tabbas yakamata ku gwada Bandicam.
Yadda ake Amfani da Bandicam?
Bandicam yana ba da zaɓuɓɓuka uku: rakodin allo, rikodin wasa da rikodin naurar. Don haka tare da wannan shirin, zaku iya adana komai akan allon kwamfutarka azaman fayilolin bidiyo (AVI, MP4) ko fayilolin hoto. Kuna iya yin rikodin wasanni a cikin ingancin UHD na 4K. Bandicam yana ba da damar ɗaukar bidiyo 480 FPS. Hakanan ana samun shirin don Xbox, PlayStation, smartphone, IPTV, da sauransu. Hakanan yana ba ku damar yin rikodi daga naurar.
Kama/ɗaukar bidiyon allo tare da Bandicam yana da sauƙi. Taɓa gunkin allo a kusurwar hagu na sama, sannan zaɓi yanayin rikodi (allon fuska, cikakken allo, ko yankin siginan kwamfuta). Kuna iya fara rikodin allon ta danna maɓallin jan REC. F12 hotkeys ne don farawa/dakatar da rikodin allo, F11 don ɗaukar hoto. A cikin sigar kyauta za ku iya yin rikodin na mintuna 10 kuma alamar ruwa tana haɗe zuwa kusurwar allo ɗaya.
Rikodi da yin rikodin wasanni tare da Bandicam shima mai sauqi ne. Danna gunkin gamepad daga kusurwar hagu na sama sannan danna maɓallin jan REC don fara rikodi. Yana tallafawa rikodin har zuwa 480FPS. Kusa da maɓallin rikodin, zaku iya ganin bayanai kamar tsawon lokacin da kuke yin rikodi, nawa sararin bidiyon rikodin zai mamaye kwamfutarka.
Tare da Bandicam, kuna kuma da damar yin rikodin allo daga naurorin bidiyo na waje. Xbox ɗin ku, naurar wasan wasan PlayStation, wayo, IPTV da dai sauransu. Kuna iya ɗaukar rikodin allo daga naurorinku. Don yin wannan, danna alamar HDMI a saman kusurwar hagu na shirin, sannan zaɓi naurar (zaɓuɓɓuka uku sun bayyana: HDMI, kyamaran gidan yanar gizo da naura wasan bidiyo). Fara rikodi ta danna maɓallin REC da aka saba.
Kuna iya ganin yadda ake amfani da rikodin allo na Bandicam, rikodin wasa da yanayin rikodin naurar a cikin bidiyon da ke ƙasa:
Bandicam Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 22.30 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bandisoft
- Sabunta Sabuwa: 09-08-2021
- Zazzagewa: 8,372