Zazzagewa Zombie Battleground
Zazzagewa Zombie Battleground,
Zombie Battleground wasa ne na dabarun wayar hannu wanda zai kai ku zuwa duniyar bayan afuwar inda aljanu ke rayuwa. Ba kamar wasannin aljanu marasa adadi akan dandamalin Android ba, zaku iya horar da waɗanda suka tsira kuma ku shirya su don yaƙi, kama aljanu kuma ku haɗa su cikin ƙungiyar ku. Zane-zane na samarwa, wanda ke ba da hanyoyi da yawa akan layi, shima yana da kyau sosai. Ina ba da shawarar shi idan kuna son dabarun wasanni tare da aljanu.
Zazzagewa Zombie Battleground
Zombie Battleground na iya zama mafi kyau tsakanin wasannin aljan da ke ƙarƙashin 100MB akan dandamalin wayar hannu. A cikin wasan, wanda ke da kyawawan layukan gani don girmansa, kuna ƙoƙarin tsira a cikin duniyar da ke cike da aljanu. Kuna yaƙi da ƴan wasa na gaske tare da ƙungiyar ku na tsira da aljanu, kowannensu yana da halaye daban-daban. Ee, a cikin wannan wasan zaku iya jawo aljanu zuwa gefen ku. Akwai abubuwa na musamman (kamar kayan agajin farko, Molotov cocktails, abubuwan fashewa) waɗanda ke ba ku damar mamaye fadace-fadace.
Fasalin Fagen Yakin Zombie:
- Kalubalen kan layi na ainihi.
- Duniya bayan-apocalyptic mai cike da aljanu.
- Kada ku yi amfani da aljanu a cikin yaƙe-yaƙe.
- Yi taɗi da sauran yan wasa.
- Ana iya kunna duk yanayin wasan kyauta.
- Rijista a cikin Google Play Games.
- Ingantawa don Android 7 da 8.
Zombie Battleground Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 296.90 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Codigames
- Sabunta Sabuwa: 23-07-2022
- Zazzagewa: 1