Zazzagewa Zombie Assault: Sniper
Zazzagewa Zombie Assault: Sniper,
Harin Zombie: Sniper, kamar yadda sunan ke nunawa, yana haɗa wasan sari-ka-noke tare da jigon aljan. Wannan wasan, wanda zaku iya kunnawa kyauta, yana cikin mafi kyawun wasannin maharbi.
Zazzagewa Zombie Assault: Sniper
Kamar yadda kuka yi tsammani, akwai annoba a cikin wasan kuma yawancin jamaa sun koma matattu masu rai, wato, aljanu. Muna ɗaukar bindigar mu mai dogon zango kuma muna fara kashe aljanu. Muna ƙoƙarin kashe kowane aljanin da ya zo mana akan wannan hanyar don ceton ɗan adam.
Akwai makamai 16 a cikin Assault na Zombie: Sniper, wanda ke jan hankali tare da ingantattun zane-zane mai girma uku da kuma wasan kwaikwayo mai santsi. Don haka ba kawai kuna da bindiga ba, kuna da makamai kamar crossbow, P90, samurai takobi da Dragunov. Jin daɗin wasan baya tsayawa na ɗan lokaci kuma aljanu suna ci gaba da zuwa. Idan kuna son wasanni masu jigo, Zombie Assault: Sniper yana ɗaya daga cikin wasannin da ya kamata ku gwada.
Zombie Assault: Sniper Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 42.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: FT Games
- Sabunta Sabuwa: 06-06-2022
- Zazzagewa: 1