Zazzagewa Zipsack
Zazzagewa Zipsack,
Zipsack, wanda yana cikin wasan wasan cacar baki akan dandalin wayar hannu kuma yana jan hankali tare da ƙirar sa daban-daban, wasa ne mai inganci inda zaku iya ciyar da lokacin jin daɗi ta hanyar daidaita tubalan siffofi masu launi.
Zazzagewa Zipsack
A cikin wannan wasan, wanda aka inganta tare da ingantattun zane-zane da tasiri, abin da kuke buƙatar yin shi ne don yin matches da samun maki ta hanyar kawo siffofi iri ɗaya guda 3 gefe da gefe a cikin toshe tari tare da siffofi daban-daban. Akwai maɓallai kala-kala a cikin wasan tare da siffofi daban-daban kamar alwatika, murabbai, zuciya, daisy da ƙari mai yawa. Ya kamata ku maye gurbin kaɗan daga cikin waɗannan maɓallan, waɗanda aka jera a cikin yanayin gauraye akan wata dabaran, kuma ku haɗa guda ɗaya tare. Ta wannan hanyar, zaku iya haɓakawa da buɗe surori masu wahala.
Akwai sassa daban-daban a cikin wasan da ke da wahala daga juna. Kuna iya sauƙaƙe damuwa kuma ku kwantar da hankalin ku tare da wannan wasan, wanda ke da babban tushe na yan wasa kuma yana jan hankalin mutane da yawa kowace rana.
Zipsack, wanda ke gudana ba tare da wata matsala ba akan duk naurorin da ke da tsarin aiki na Android kuma ana ba da kyauta ga masu son wasan gaba ɗaya kyauta, ya fito fili a matsayin wasa mai ban mamaki inda zaku iya daidaitawa tare da taimakon siffofi daban-daban.
Zipsack Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 88.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Roosh Interactive
- Sabunta Sabuwa: 20-12-2022
- Zazzagewa: 1