Zazzagewa Zapresso
Zazzagewa Zapresso,
Zapresso wasa ne mai dacewa wanda zaku iya jin daɗin duka naurorin iPhone da iPad ɗinku. A cikin wannan wasan da aka biya, babu tallace-tallace masu ban haushi da umarni waɗanda koyaushe ke jagorantar ku don siyan wani abu. Wannan shine ɗayan mafi kyawun sassan wasan.
Zazzagewa Zapresso
Lokacin da muka zazzage kuma muka fara kunna wasan, mun fara cin karo da hotuna masu inganci. An yi nasarar amfani da hotuna masu inganci, ɗaya daga cikin manyan makamai na wasannin da suka dace, a cikin wannan wasan kuma. Baya ga samfuran, raye-raye masu launi da kuzari suna cikin abubuwan da ke ƙara jin daɗin wasan. Baya ga abubuwan gani, tasirin sauti kuma yana daga cikin ƙarfin wasan.
Burinmu a wasan shine mu fashe wuraren tare da tubalan masu launi iri ɗaya don haka kai ga mafi girman maki. Ana ba da tallafin Cibiyar Wasan a cikin wasan. Ta wannan hanyar, zaku iya yin gasa da abokan ku.
Gabaɗaya, Zapresso yana ɗaya daga cikin fitattun zaɓuɓɓuka a cikin nauin wasannin da suka dace. Idan kuna son irin wannan wasanni, ya kamata ku gwada Zapresso.
Zapresso Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bad Crane Ltd
- Sabunta Sabuwa: 12-01-2023
- Zazzagewa: 1