Zazzagewa Xposed
Zazzagewa Xposed,
Xposed wani naui ne na aikace-aikacen da ke ba ku damar gyara wayoyin ku na Android ba tare da shigar da roms ba.
Zazzagewa Xposed
Shigar da alada ROM hanya ɗaya ce ta canza naurar Android, amma idan kuna son canza wasu abubuwa anan da can, ba lallai bane ku. Tsarin XPosed yana ba ku damar maye gurbin tsarin da ke akwai ba tare da shiga cikin wahalar shigar da ROM na alada ba. Yana don masu amfani kawai kuma akwai mods da saitunan da yawa waɗanda zaa iya amfani da su akan naurarka, amma a kula. Ina ba da shawarar yin cikakken wariyar ajiya kafin amfani da Tsarin Xposed ko abubuwan da ke tattare da shi.
Xposed wani tsari ne na kayayyaki waɗanda zasu iya canza halaye da aikace-aikacen tsarin ba tare da taɓa kowane apk ba. Wannan yana da kyau saboda yana nufin kayayyaki na iya gudana akan nauikan daban-daban ko ma ROMs ba tare da wani canje-canje ba (muddin lambar asali ba ta canza da yawa ba). Hakanan yana da sauƙin dawo da shi. Kamar yadda ake yin duk canje-canje a ƙwaƙwalwar ajiya, kawai musaki tsarin kuma sake yi don dawo da asalin tsarin ku. Akwai wasu faidodi da yawa, amma ga ƙarin guda ɗaya: Yawancin kayayyaki na iya yin canje-canje zuwa sashe ɗaya na tsarin ko aikace-aikacen. Dole ne ku yanke shawara tare da APKs da aka gyara. Babu wata hanya ta haɗa su sai dai idan marubucin ya ƙirƙiri APKs da yawa tare da haɗuwa daban-daban.
Xposed Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: DHM47
- Sabunta Sabuwa: 30-09-2022
- Zazzagewa: 1