Zazzagewa Worms 3
Zazzagewa Worms 3,
Jerin Worms, wanda muka kunna akan kwamfutocin mu har zuwa safiya a cikin 90s, ya fara bayyana akan naurorin hannu.
Zazzagewa Worms 3
Bayan shekaru, mawallafin jerin Worms, Team 17, ya fitar da wasan Worms 3 don wayoyin hannu da kwamfutar hannu ta hanyar amfani da tsarin aiki na Android, yana ba mu damar ɗaukar wannan nishaɗin na alada a duk inda muka je.
Tsutsotsi 3, wasan yaƙi na tushen juyi, yana game da yaƙe-yaƙe na ƙungiyoyi biyu na kyawawan tsutsotsi. A cikin waɗannan fadace-fadacen, kowane memba na ƙungiyar da muke gudanarwa ana ba shi ɗan lokaci kaɗan, kuma a wannan lokacin, muna iya ƙoƙarin cire ƴan wasan ƙungiyar daga yaƙin ta hanyar yin lahani mafi girma. An ba mu daban-daban kuma masu ban shaawa makami da zaɓuɓɓukan kayan aiki don wannan aikin. Saboda ƙarancin adadin waɗannan makamai da kayan aiki, muna buƙatar amfani da su daidai. Ƙarin kayan aiki da za mu tattara daga akwatunan da za mu karya a wasan na iya ba mu dama.
Worms 3 an sanye shi da zane na 2D tare da salo na musamman kuma ingancin wasan yana kan matakin gamsarwa. Godiya ga kayan aikin ta na kan layi, Worms 3 yana ba da yanayin wasan kwaikwayo da yawa, wanda zai ba mu ƙarin ƙwarewar wasan nishaɗi, ban da yanayin ɗan wasa ɗaya, kuma yana ba mu damar yin faɗa tare da sauran yan wasa.
Worms 3 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 125.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Team 17
- Sabunta Sabuwa: 09-06-2022
- Zazzagewa: 1