Zazzagewa Worms 2: Armageddon
Zazzagewa Worms 2: Armageddon,
Tsutsotsi 2: Armageddon, wanda kwanan nan ya shiga cikin jerin tsutsotsi da Team 17 suka haɓaka kuma ya kasance cikin rayuwarmu shekaru da yawa, da alama yana yin suna don kansa kamar yadda yake akan sauran dandamali.
Zazzagewa Worms 2: Armageddon
A cikin samarwa, inda muke rakiyar gwagwarmayar rayuwa na kishiyar haruffa akan ƙaramin tsibiri, haɗarinmu kawai ba tsutsotsi bane daidai da kanmu. Ruwa a gefe guda kuma ba da gangan sanya nakiyoyi a ɗayan.
Kada Ka Karya Lokacin da ka shiga cikin rukunin makamin, za ka ga farar tuta a kan allo. Idan ka danna maballin bayan ka zaba shi, za ka nuna cewa an yi nasara a wannan yakin kuma ba ka son yin fada kuma. Makaman Faɗin Kayan Aiki ba za su zama baƙon ba a gare ku, musamman idan kun kasance ɗan wasan tsutsotsin tsutsotsi. Masu harba rokoki, gurneti, tumaki masu tashi, jemagu na ƙwallon baseball da ƙari suna jiran ku tare da cikakken kewayon kayan aiki 40 daban-daban.
Yi laakari da Iska Kibau a kusurwar hagu na sama na allon suna nuna alkiblar iska da ƙarfi. Musamman idan za ku yi tsalle-tsalle na parachute, lallai ya kamata ku sanya ido a kai.Eh, Sir and Bye Bye Wannan murya mai ban shaawa a cikin kunnuwanmu Ee, Sir. Tsutsotsinku, waɗanda za su mutu idan kun ce ku mutu don shi, suna jiran umarninku ɗaya kawai.
Yayin da suke gwagwarmayar rayuwa, ba za su yi sakaci ba su yi bankwana da ku ta hanyar cewa Bye Bye lokacin da suke kusa da mutuwa. Kuna iya ba wa haruffa 4 sunaye daban-daban, canza launi ko huluna.
- Tallafi masu yawa.
- Raba maki akan layi.
- Tsutsotsi masu daidaitawa.
- 3 matakan wahala.
- Zaɓuɓɓukan makami 40.
Worms 2: Armageddon Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 95.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Team 17
- Sabunta Sabuwa: 10-06-2022
- Zazzagewa: 1