Zazzagewa World Creator
Zazzagewa World Creator,
An buga gabaɗaya kyauta, Mahaliccin Duniya yana ɗaukar yan wasan zuwa wani yanayi mai wuyar warwarewa wanda ba a saba gani ba tare da abubuwan sa masu launi da kayan aikin wasan kwaikwayo masu cike da nishadi. Akwai wasanin gwada ilimi daban-daban da matakan ƙalubale a cikin samar da wayar hannu, wanda ake kunna shi azaman ɗan wasa ɗaya. Za mu iya yin motsa jiki na kwakwalwa kuma mu sami lokutan jin daɗi a wasan, wanda za mu ci gaba daga sauƙi zuwa wahala.
Zazzagewa World Creator
A cikin samarwa, wanda za mu iya yin wasa tare da motsi na yatsa guda ɗaya, za mu iya amfani da jigogi na wayewa daban-daban kuma suna da kamanni daban-daban. Yan wasa za su yi ƙoƙarin warware wasanin gwada ilimi ta hanyar lalata gine-gine. Za mu iya jan gine-ginen da aka gina hagu da dama da baya da baya mu canza matsayinsu.
Gasar za ta kasance a matakin mafi girma a cikin wasan wasan caca ta hannu, wanda kuma za a iya buga shi a ainihin lokacin.
Muna muku fatan alheri.
World Creator Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 71.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Cheetah Mobile Singapore Pte. Ltd.
- Sabunta Sabuwa: 22-12-2022
- Zazzagewa: 1