Zazzagewa Wonderball Heroes
Zazzagewa Wonderball Heroes,
Heroes Wonderball wasa ne na fasaha wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan naurorin ku na Android. Dukanmu mun san tatsuniyar yaran Alice in Wonderland, wacce asalin sunanta Alice a Wonderland.
Zazzagewa Wonderball Heroes
Idan kun tuna, akwai farin zomo a cikin tatsuniya Alice a Wonderland. Don haka burin ku a cikin wannan wasan shine ku sa wannan farar zomo ya isa wurin ban mamaki. Abin da kuke buƙatar yin don wannan shine yin wasan wasan ƙwallon ƙwallon ƙafa.
Kuna ci gaba mataki-mataki a cikin wasan kuma dole ne ku fashe jajayen kwallaye ta hanyar harbi su a kowane matakin. Yayin da wasan ke ci gaba, yana ƙara wahala, amma tare da shi, masu haɓakawa suna bayyana waɗanda za ku iya amfani da su.
Idan kun harba ƙwallayen shuɗi, mai haɓakawa zai bayyana kuma ya kawar da ƙwallan ja a kusa. Bugu da ƙari, lokacin da kuka jefa ƙwallon a cikin ƙananan guga, kuna samun ƙarin ƙwallo. A cikin wasan, kuna da damar yin gasa tare da abokanku akan layi kuma ku hau kan allo.
Ina ba da shawarar wannan wasan ga kowa da kowa, wanda ke jawo hankali tare da kyawawan zane-zane da haruffa, da kuma sarrafawa masu sauƙi.
Wonderball Heroes Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Moon Active
- Sabunta Sabuwa: 05-07-2022
- Zazzagewa: 1