Zazzagewa Wipeout
Zazzagewa Wipeout,
Wipeout wasa ne mai cike da manyan ƙwallaye, dandamali don tsalle, cikas don shawo kan su. Dole ne ku tuna wasan, wanda yake jin daɗin yin wasa kamar yadda ake kallo, daga allon talabijin tare da labarin Asuman Krause. Abin shaawa ba ya tsayawa na ɗan lokaci a cikin wasan, wanda ke da wasanni da yawa kamar ci gaba ta hanyar hawan manyan ƙwallo, wuce bangon naushi, tsalle kan cikas masu zuwa da ƙari mai yawa.
Zazzagewa Wipeout
Kuna iya samun ɗan wahala a wasan da farko, amma bayan ɗan lokaci za ku iya saba da shi kuma ku sami nasara sosai. Bugu da kari, salon salon tafiyar da zaku yi akan waƙar zai sami ƙarin maki. A wasan da za ku yi ƙoƙarin samun maki mafi girma, kuna da damar ganin kurakuran da kuke yi ta hanyar kallon maimaita wasan kwaikwayon ku.
Ta amfani da maki da kuke samu, zaku iya buɗe sabbin waƙoƙi kuma ku sami madafan kai wanda ke ba da ƙarin ƙarfi da fasali. Don haka, zaku iya samun faida yayin kammala waƙoƙin. Kuna buƙatar zama mai hazaka da hazaka don samun ci gaba a tseren jagoranci ta hanyar cin nasara a wasan da zaku iya bugawa tare da abokanku.
Abinda kawai ke cikin wasan shine cewa yana samuwa akan kuɗi. Amma ina tsammanin za ku iya jin daɗin amfani da wayoyinku na Android da kwamfutar hannu na dogon lokaci ta hanyar biyan kuɗi na lokaci ɗaya.
Wipeout Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Activision Publishing
- Sabunta Sabuwa: 01-06-2022
- Zazzagewa: 1