Zazzagewa WinIso
Zazzagewa WinIso,
Idan kuna neman kayan aiki mai sauƙin amfani don ƙirƙirar manyan fayilolin tsarinku da fayilolin hoto don CD/DVD, WinISO na iya zama shirin da kuke nema.
Zazzagewa WinIso
Godiya ga sauƙin amfani da aikace-aikacen, har ma mai amfani da novice wanda ke amfani da shirin a karon farko yana iya ƙirƙirar fayilolin hoto don kansa cikin sauƙi kuma ya buga su cikin sauƙi. Tare da WinISO, wanda ke goyan bayan tsarin fayil ɗin hoto kamar ISO, BIN, CUE da NRG, zaku iya ƙone fayilolin hotonku zuwa CD da DVD.
Duk abin da za ku yi don ƙirƙirar fayilolin alamu tare da WinISO shine zaɓar fayilolin da ake so ko manyan fayiloli akan tsarin ku kuma adana su azaman fayil ɗin samfuri tare da sunan fayil ɗin da kuke so bayan yin saitunan da suka dace.
Shirin yana aiki da sauri. Yawancin lokaci yana ɗaukar yan mintuna kaɗan don ƙirƙirar fayilolin hoto, amma adana babban fayil na kusa da 350 MB tare da WinISO yana ɗaukar ƙasa da minti ɗaya.
Wani ƙari na WinISO shine cewa yana ba ku damar ƙirƙirar hotunan faifai masu bootable tare da dannawa kaɗan kawai.
WinIso Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 6.72 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: WinISO
- Sabunta Sabuwa: 13-12-2021
- Zazzagewa: 1,116