Zazzagewa Windows Live Movie Maker
Zazzagewa Windows Live Movie Maker,
Windows Live Movie Maker (2012 version) na ɗaya daga cikin software na farko da ke zuwa a hankali don yin fina-finai na ku. Tare da Maƙerin Fim ta Microsoft, zaku iya ƙirƙirar fina-finai na musamman daga bidiyonku da hotunanku. Godiya ga cikakkiyar aikace-aikacen kyauta, zaku iya ƙara kiɗa zuwa hotuna, ƙirƙirar bidiyo da raba su akan kafofin watsa labarun. Samfurin, wanda ba a sabunta shi ba tsawon shekaru, masu amfani da Windows 7 har yanzu suna amfani da shi, yayin da ba a kan Windows 11 a yau. Bari mu ce akwai zaɓuɓɓukan harshe daban-daban a cikin samarwa, waɗanda ke ci gaba da yin amfani da su cikin shiru.
Zazzage Windows Live Movie Maker
Gyara kamar ƙara tasirin canji da rubutu zuwa fina-finai abu ne mai sauqi tare da kayan aikin shirin. Ya isa a haɗa shirin kaɗan don yanke sassan da kuke so daga fina-finai da bidiyo ko haɗa bidiyo da hotuna zuwa fim ɗaya.
Idan kuna so, zaku iya yin fim ɗinku ta zaɓar daga jigogi a cikin Windows Live Movie Maker. Ƙara sauti da kiɗa na musamman a fim ɗin ko share sautunan da ke akwai kuma ana iya yin su tare da shirin. Kuna iya loda fim ɗin kai tsaye don raba shafuka kamar YouTube, Facebook, Windows Live SkyDrive, adana shi zuwa DVD ko tebur, kuma aika shi zuwa naurorin hannu.
Menene sabo tare da Windows Live Movie Maker 2012:
- Hoton kalaman sauti.
- Rage jitters na bidiyo da girgiza.
- Ƙara sauti da waƙoƙi akan layi.
- hulɗar bidiyo.
- Sauƙi raba.
Windows Movie Maker ya ƙunshi sassa uku (falaye, filin fim/timeline, da duban samfoti). Daga Tasks pane a cikin Pods yankin, za ka iya samun dama ga ayyuka gama gari kamar karba, aikawa, gyara da buga fayilolin da za ku buƙaci yayin ƙirƙirar fim. Ana nuna tarin da ke ɗauke da shirye-shiryen bidiyo a cikin maaunin Tarin. Kunshin abubuwan da ke ciki yana nuna shirye-shiryen bidiyo, tasiri, ko canjin da aka yi aiki akai lokacin ƙirƙirar fina-finai, ya danganta da kallon (hantsi ko cikakken) da ake aiki akai. Filmstrip da Timeline, yankin da ake ƙirƙira da gyara ayyukan, ana iya kallon su ta raayoyi biyu kuma ana iya canzawa tsakanin raayoyi yayin yin fim ɗin. Wurin duba samfoti yana ba ku damar ganin shirye-shiryen bidiyo ɗaya ko duka aikin don ku iya duba shi don kurakurai kafin sakin aikin azaman fim.
Windows Essentials 2012 ya haɗa da Windows Movie Maker, Windows Photo Gallery, Windows Live Writer, Windows Live Mail, Windows Live Family Safety, da OneDrive tebur app na Windows. Windows Movie Maker, wanda wani bangare ne na Windows Essentials 2012, baya samuwa don saukewa daga rukunin yanar gizon Microsoft, amma kuna iya zazzage shi daga Softmedal. Microsoft ya ba da shawarar cewa masu amfani su haɓaka zuwa Windows 10 don samun irin wannan fasali (kamar ƙirƙira da shirya bidiyo tare da aikace-aikacen Hotuna da kiɗa, rubutu, fina-finai, masu tacewa, da tasirin 3D).
Windows Live Movie Maker Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 131.15 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Microsoft
- Sabunta Sabuwa: 08-03-2022
- Zazzagewa: 1