Zazzagewa WinContig
Zazzagewa WinContig,
Shirin WinContig yana ɗaya daga cikin aikace-aikacen kyauta da aka tanadar muku don lalata rumbun kwamfutarka, wato, don aiwatar da tsarin defrag. Ana ba da shawarar cewa masu amfani su yi tsarin lalata diski a wasu tazara, tun lokacin tattarawa da haɗa wannan tarwatsa bayanai akan faifan injin, waɗanda ke ƙoƙarin kiyaye bayanan da yawa a cikin lokaci, yana ba da haɓakar aiki.
Zazzagewa WinContig
Tunda kayan aikin lalata faifai na Windows yana ƙoƙarin lalata faifai gabaɗaya, yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo. WinContig, a gefe guda, yana adana lokaci ta hanyar lalata abubuwan da ake buƙata kawai da warwatse a kan rumbun kwamfutarka, ba duka diski ba.
Shirin kuma yana ba ku damar haɗa fayilolin da ke kan faifai a ƙarƙashin bayanan martaba, ta yadda nauin fayil ɗin da kuke so kawai za a iya haɗa su cikin ɓarna. A lokaci guda, godiya ga WinContig, wanda zai iya kammala ayyukan lalata fayil ta atomatik bisa ga abubuwan da kuka zaɓa a cikin tazara na yau da kullun, ana hana ku ɓata lokaci tare da kiyaye tsarin.
Shirin, wanda ke goyan bayan tsarin fayil na NTFS, ana ba da shi gaba ɗaya kyauta don amfanin sirri da na kasuwanci. Yin tsarin lalata da wannan shirin maimakon kayan aikin Windows zai cece ku lokaci. Idan kuna amfani da SSD, kar ku manta cewa bai kamata ku lalata diski ɗinku ba.
WinContig Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.84 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Marco D'Amato
- Sabunta Sabuwa: 14-01-2022
- Zazzagewa: 239