Zazzagewa Who Wants To Be A Millionaire
Zazzagewa Who Wants To Be A Millionaire,
Wanene Yake Son Ya zama Miloniya wasa ne mai wuyar warwarewa wanda ke kawo gasar suna iri ɗaya, ɗaya daga cikin shahararrun shirye-shiryen gasa a talabijin, zuwa naurorin mu ta hannu.
Zazzagewa Who Wants To Be A Millionaire
Tare da Wanene Ke Son Ya zama Miloniya, wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, zaku iya shiga rayayye a gasar da kuke kallo koyaushe akan TV. A cikin wasan, muna ƙoƙarin amsa tambayoyin da aka yi mana ta zaɓin zaɓi mai kyau. Amma muna da takamaiman adadin lokaci don wannan aikin. Nemo zabin da ya dace da kuma cire masu karkatar da hankali kafin lokaci ya kure abu ne mai ban shaawa sosai.
A cikin Wanene Yake So Ya zama Miloniya, ana yiwa yan wasa tambayoyi a ƙarƙashin naui daban-daban. Yan wasa za su iya yin amfani da haƙƙin ƙaƙƙarfan kati a cikin tambayoyin da suke da wahala.
Wanda ke son zama Miloniya zai iya aiki ba tare da gajiyar da naurar tafi da gidanka ba. Duk abin da za ku yi a wasan shine zaɓi ta danna zaɓuɓɓukan.
Who Wants To Be A Millionaire Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ESH Medya Grup
- Sabunta Sabuwa: 01-01-2023
- Zazzagewa: 1