Zazzagewa Victory: The Age of Racing
Zazzagewa Victory: The Age of Racing,
Nasara: Zamanin Racing wasa ne na tsere da aka haɓaka don baiwa yan wasa ƙwarewar tuƙi daban-daban.
Zazzagewa Victory: The Age of Racing
Kwarewar tseren da ƴan wasan suka tsara suna jiran mu a cikin Nasara: Zamanin Racing, wasan da zaku iya saukewa da kunnawa kyauta akan kwamfutocinku. Muna da damar yin gogayya da motocin da ƴan wasan wasan suka tsara. An kera waɗannan motocin ne bisa ga motocin tsere na gargajiya daban-daban waɗanda suka bayyana a tarihin tsere, kuma suna ba wasan jin daɗi.
Tun Nasara: Zamanin Racing wasa ne tare da abubuwan more rayuwa ta kan layi, zaku iya shiga cikin tseren da kuka haɗu da sauran yan wasa a duk lokacin wasan kuma ku ji daɗin gasar. A cikin wasan, zaku iya yin tsere ɗaya, shiga cikin abubuwan da suka faru na kan layi da gasa, ko ku ci gaba da gasar tare da ƙungiyar tserenku a cikin yanayin aikin ƙungiyar.
A cikin Nasara: Zamanin Racing, yan wasa za su iya kera nasu motocin. Don wannan aikin, an ba mu damar haɗa sassa daban-daban. Ana kuma ba mu damar inganta aikin abin hawanmu yayin da muke ci gaba a cikin wasan. A wannan yanayin, wasan yana tunawa da wasan RPG.
Abin takaici, zane-zane na Nasara: Zamanin Racing suna da ƙarancin inganci ta maauni na yau. Abubuwan da ake buƙata na tsarin wasan sune kamar haka:
- Windows XP tsarin aiki tare da Service Pack 3.
- 2.0GHz dual core processor.
- 2 GB na RAM.
- DirectX 9 katin bidiyo mai jituwa tare da 512 MB na ƙwaƙwalwar bidiyo.
- DirectX 9.0.
- Haɗin Intanet.
- 500 MB na sararin ajiya kyauta.
Victory: The Age of Racing Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Vae Victis Games
- Sabunta Sabuwa: 22-02-2022
- Zazzagewa: 1