Zazzagewa Vero
Zazzagewa Vero,
Vero shine aikace-aikacen kafofin watsa labarun da ke iya aiki akan wayoyin Android da Allunan.
Zazzagewa Vero
Vero, wanda aka fara haɓakawa da taken ƙarancin kafofin watsa labarun, ƙarin rayuwa, ya fara rayuwarsa ne a cikin Afrilu 2017 da nufin canza duk kafofin watsa labarun gaba ɗaya. Aikace-aikacen, wanda shahararsa ta ƙaru kowace rana bayan abubuwan da suka faru na farko, ya sami cikakkiyar fashewa tun daga watan Fabrairun 2018 kuma ya zama sananne a cikin tashoshi daban-daban.
Vero, wanda ya yi nasarar tattara yawancin dandamali na kafofin watsa labarun da muke amfani da su a halin yanzu, an gabatar da shi ne da nufin yin sakonnin da aka ba da izini ga wata manufa maimakon sakonni marasa maana da kuma isar da abin da mutane ke so ga sauran mutane. Aikace-aikacen wanda ya hada da kiɗa, abinci, tafiye-tafiye, littattafai da lakabi iri ɗaya, ya shiga kasuwa ne don ba da damar masu amfani da shi su raba a ƙarƙashin waɗannan lakabi da kuma ganin hotuna masu inganci ga masu son isa ga abubuwa masu kyau.
Aikace-aikacen, wanda a zahiri za a ce ya ƙunshi Facebook da Instagram, ana iya kiran shi aikace-aikacen da ya fara nuna kansa ga masu neman sabon gogewar kafofin watsa labarun.
Vero Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 109.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Vero Labs
- Sabunta Sabuwa: 09-11-2021
- Zazzagewa: 1,070