Zazzagewa Unbalance
Zazzagewa Unbalance,
Wasan hannu mara daidaituwa, wanda zaa iya kunna shi akan kwamfutar hannu da wayoyin hannu tare da tsarin aiki na Android, wasa ne na wayar hannu wanda ya ƙunshi binciken da zaku iya warwarewa ta hanyar jefa ƙwallo cikin sifofin geometric zuwa daidai wurin.
Zazzagewa Unbalance
Rashin daidaituwa wasa ne mai wuyar warwarewa wanda dole ne ku motsa ƙwallo ta cikin labyrinths a cikin sifa ta hanyar jujjuya sifofin geometric tare da ƙwallo a ciki kuma dole ne ku sanya ƙwallon ya faɗi zuwa daidai wurin a ƙarshen maze.
A cikin wasan rashin daidaituwa, inda za ku yi hulɗa da ƙananan siffofi na geometric, dole ne ku zubar da ƙwallon da aka yi alama da ja akan maƙasudin da ke ƙarƙashin siffar geometric. Kuna iya saukar da wannan wasan na ban mamaki inda zaku haɗa fasaha da dabaru daga Shagon Google Play kyauta kuma ku fara wasa nan da nan.
Unbalance Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 75.80 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Tvee
- Sabunta Sabuwa: 25-12-2022
- Zazzagewa: 1