Zazzagewa Twenty48 Solitaire
Zazzagewa Twenty48 Solitaire,
Twenty48 Solitaire shine samarwa wanda ya haɗu da shahararren wasan kati na Microsoft Solitaire tare da wasan wuyar warwarewa na lamba 2048. Idan kuna buga wasannin katin akan wayar ku ta Android, ina ba da shawarar sosai. Ɗaya daga cikin wasannin da za a buɗe da kunnawa lokacin da lokaci bai wuce ba.
Zazzagewa Twenty48 Solitaire
Wasan katin Twenty48 Solitaire, wanda ya shahara akan dandamalin wayar hannu tare da kasancewar Voodoo, ana buga shi a cikin tsarin dokoki masu sauƙi. Kuna ci gaba ta hanyar tsara katunan launuka masu zuwa daga 512 zuwa 2 ko akasin haka a cikin wani tsari. Lokacin da kuka bar katin da kuka zana daga ƙasa zuwa katin darajar ɗaya, kuna samun maki. Idan kun yi layuka 4 na 512, matakin ku yana ƙaruwa, amma wasan baya ƙarewa.
Twenty48 Solitaire Features:
- Katunan wasa na matsayi ɗaya.
- Tattara maki, katunan kari.
- Ƙimar da maki tare da abubuwa na musamman.
- Nemo katin Twenty48, buɗe surori na musamman.
Twenty48 Solitaire Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 40.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: VOODOO
- Sabunta Sabuwa: 31-01-2023
- Zazzagewa: 1