Zazzagewa Train Crisis
Zazzagewa Train Crisis,
Rikicin Train wasa ne mai ban mamaki mai ban mamaki wanda zamu iya kunna akan allunan Android da wayoyin hannu. Muna ƙoƙarin isar da jiragen ƙasa zuwa wuraren da suke so a cikin wannan wasa mai ban shaawa, wanda ake ba da shi gaba ɗaya kyauta. Ko da yake yana iya zama da sauƙi, mun fahimci cewa gaskiyar ta bambanta sosai idan ya zo ga aiki.
Zazzagewa Train Crisis
Domin cika wannan aiki, muna buƙatar daidaita layin dogo da jiragen ƙasa ke tafiya a kai. Ana gabatar da tsarin dogo ta hanya mai rikitarwa. Dole ne mu saita masu sauyawa daidai yadda jiragen kasa ke bi ingantattun hanyoyi. A wannan lokacin, dole ne mu mai da hankali sosai kuma mu daidaita tsarin almakashi akan dogo a kan lokaci. Idan muka jinkirta wannan aikin, jirgin zai iya ƙetare mashigin kuma ya ɗauki hanyar da ba ta dace ba.
Ko da yake babban maanar Rikicin Jirgin kasa ya dogara ne akan abubuwan da muka ambata zuwa yanzu, yana da abubuwa da yawa don haɓaka ƙwarewar wasan. Matsalolin da ba zato ba tsammani, jiragen fatalwa, tarkuna da ƙari suna cikin abubuwan da aka tsara don hana manufarmu.
Mafi kyawun sashi na wasan shine yana da ƙirar sashe daban-daban, don haka tabbatar da cewa zamu iya yin wasa na dogon lokaci ba tare da gajiyawa ba. Muna ƙoƙarin warware wasanin gwada ilimi a wurare masu maana maimakon fafitikar koyaushe a matakai iri ɗaya.
Rikicin jirgin kasa, wanda ƴan wasa na kowane zamani za su iya buga shi, zaɓi ne wanda ya kamata waɗanda ke son gwada wasan wasa mai ban shaawa da na asali.
Train Crisis Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: U-Play Online
- Sabunta Sabuwa: 08-01-2023
- Zazzagewa: 1