Zazzagewa Toy Cubes Pop 2019
Zazzagewa Toy Cubes Pop 2019,
Toy Cubes Pop 2019, inda zaku iya tattara maki ta hanyar daidaita cubes masu launi kuma ku shiga balaguro mai ban shaawa tare da kyawawan jarumawa, wasa ne na ban mamaki wanda ke ɗaukar matsayinsa a cikin wasannin wasan caca akan dandamalin wayar hannu kuma ana ba da shi kyauta.
Zazzagewa Toy Cubes Pop 2019
A cikin wannan wasan, wanda ke ba da kwarewa ta musamman ga yan wasan tare da zane-zane masu kyan gani da tasirin sauti mai ban shaawa, abin da kuke buƙatar ku yi shi ne busa cubes ta hanyar haɗa tubalan launuka iri ɗaya a kan allunan da suka dace da suka ƙunshi ɗimbin cubes, kuma don buɗe kyawawan jarumai ta hanyar tattara maki.
Haɗa aƙalla cubes 2 na launi iri ɗaya a cikin haɗuwa daban-daban, dole ne ku fashe tubalan da suka dace kuma ku ci gaba da kan hanyarku ta haɓaka sama. Yayin da adadin cubes ɗin da kuka daidaita yana ƙaruwa, zaku iya samun kyaututtuka daban-daban kuma ku isa bama-bamai.
Ta wannan hanyar, zaku iya fashewa da yawa na cubes a lokaci guda ta hanyar yin combos da jin daɗi. Wasan na musamman wanda zaku iya kunnawa ba tare da gundura ba yana jiran ku tare da wasanin gwada ilimi mai haɓaka hankali da fasalin nutsewa.
Toy Cubes Pop 2019, wanda zaku iya wasa lafiya akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android, wasa ne mai inganci wanda gungun yan wasa da yawa suka fi so.
Toy Cubes Pop 2019 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 45.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Yo App
- Sabunta Sabuwa: 13-12-2022
- Zazzagewa: 1