Zazzagewa Top Kapanı
Zazzagewa Top Kapanı,
Tarkon Ball wasa ne mai ban shaawa na Android Arcade wanda masu naurorin wayar hannu na Android zasu iya saukewa kyauta kuma suyi wasa don wuce lokaci. Godiya ga makanikai masu sauƙi na wasan kwaikwayo da wasan nishaɗi, burin ku a cikin wasan, wanda ke ba ku damar samun lokaci mai daɗi, shine daidaita ƙwallo daga launuka daban-daban zuwa tarko na launuka iri ɗaya. Kodayake yana da sauƙi, wasan yana ƙara wahala tare da ƙwallaye masu zuwa.
Zazzagewa Top Kapanı
A cikin wasan, wanda ke buƙatar duka saurin tunani da motsin hannu da sauri, ba za ku iya daina wasa ba saboda koyaushe akwai damar haɓaka mafi girman maki da za ku iya kaiwa, kuma kun kusan zama jaraba. Har yanzu, wanda ya kirkiro wasan, wanda ba ku san yadda lokaci ya wuce ba, Aldenard, wani kamfanin Turkiyya ne.
Zane-zane na Tarkon Ball, ɗaya daga cikin wasannin Android da na ji daɗin kunnawa kwanan nan, zai iya ɗan ƙara kyau. Amma wasan kwaikwayon sa yana da daɗi sosai kuma yana wasa da kansa koyaushe saboda ba shi da iyaka.
Godiya ga wannan wasan, wanda ya dace don kimanta ƙananan ɓangarorin da kuke kamawa a cikin bas, a gida, a makaranta da wurin aiki, yana yiwuwa ku yi gasa tare da abokan ku ta hanyar kwatanta maki da kuke samu. Idan kun kasance da kwarin gwiwa a cikin iyawar ku, zaku iya raba wasan tare da abokanku kuma ku tabbatar da wanda zai iya ci mafi girma.
Idan kuna shaawar wasannin fasaha kuma kuna jin daɗin yin wasa, zaku iya zazzage wasan Trap na Ball zuwa wayoyinku da Allunan Android kyauta kuma ku fara wasa nan da nan.
Top Kapanı Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Aldenard
- Sabunta Sabuwa: 30-06-2022
- Zazzagewa: 1