Zazzagewa Top Eleven 2022
Android
Top Eleven
3.9
Zazzagewa Top Eleven 2022,
Mafi ƙarfi manajojin ƙwallon ƙafa suna jiran kiran ku! Kuna sarrafa kulob din ƙwallon ƙafa na ku tare da lambar yabo mai kula da ƙwallon ƙafa ta hannu Top Eleven 2022! Daga sanya hannu kan ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Superstar zuwa gina filin wasan ku, Top Eleven shine ƙungiyar ku da dokokin ku! A cikin wannan abin wasa mai ban shaawa dole ne mu jagoranci ƙungiyar ƙwallon ƙafa zuwa ga nasara, yanzu abin wasan yara ya bayyana akan naurorin Android. Babban burinmu shi ne samar da namu kungiyar, mu ci gaba da yin atisaye, mu zabi dabarun da suka dace da kuma inganta filin wasan da muke wasa a ciki. Za mu yi yaƙi don gasar tare da sauran ƙungiyoyi.
Zazzagewa Top Eleven 2022
- Gano haɗuwa da ke haifar da nasara a wasannin ƙwallon ƙafa na yau da kullun!
- Zaɓi atisayen horo don shirya ƙungiyar ku don manyan wasanni masu zuwa.
- Gina babban filin wasa na 3D don saduwa da dubban magoya bayan ƙwallon ƙafa. Cikakkiyar ƙawata filin wasanku tare da ƙirar turf ɗin tattarawa.
- Tattara rigunan rigunan gargajiya da bajaji kuma ku nuna salon ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ku, gami da wasu manyan kungiyoyin ƙwallon ƙafa a duniya (Liverpool FC, Real Madrid, PSG da ƙari).
Top Eleven 2022 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 128.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Top Eleven
- Sabunta Sabuwa: 15-01-2022
- Zazzagewa: 264