Zazzagewa Tom Clancy's Rainbow Six Extraction
Zazzagewa Tom Clancy's Rainbow Six Extraction,
Tom Clancys Rainbow shida Extraction (Tom Clancys Rainbow Six Quarantine) ɗan harbi ne na dabara wanda Ubisoft Montreal ta haɓaka. Wasan haɗin gwiwa da yawa inda dole ne yan wasa suyi aiki tare don yin yaƙi da kayar da wani nauin baƙo mai kama da ƙwayoyin cuta da ake kira Archeans. 1 - 3 player co-op dabara FPS game Tom Clancys Rainbow shida Extraction yana goyan bayan wasan giciye da ci gaba akan duk dandamali.
Zazzage Tom Clancys Rainbow shida Extraction
Manyan maaikatan Rainbow Six yanzu sun haɗu don fuskantar maƙiyi ɗaya - wata mummunar barazanar da aka sani da Archeans. Tara ƙungiyar ku kuma ku yi kasada duka a cikin mummunan hare-hare a yankin da ke kewaye. Ilimi, haɗin kai da dabara sune mafi kyawun makaman ku. Ku taru ku yi kasadar komai don yakar wannan makiyin da ba a san shi ba.
Rainbow Six Extraction wasa ne na haɗin gwiwa da yawa wanda ke tallafawa yan wasa har uku. Masu aiki suna ƙoƙarin kutsawa cikin wani wuri da baƙon da ke ciki da kuma kammala ayyuka kamar tattara samfurori, cire kayan aiki daga kwamfutar, tattara bayanai. Kowane zaman wasa, wanda aka sani da mamayewa, ya ƙunshi taswirorin ƙasa guda uku masu haɗin kai, tare da ba da izini ga yan wasan da aka sanya kowane maƙasudi goma sha biyu akan kowane taswirar ƙasa. Wurin da aka kai hari da kuma sanya makiya ana samar da su ta hanyar tsari. Da zarar mai kunnawa ya tabbatar da burinsu, za su iya zaɓar korar kansu ko bincika taswirar ƙasa ta gaba. Sabon yanki ya fi wuya fiye da baya, yan wasa suna samun ƙarin lada ta hanyar samun nasarar kammala shi. Cire da wuri yana tabbatar da cewa duk masu aiki suna cikin aminci.
Yawancin masu aiki daga Siege suna dawowa cikin Extraction don ɗaukar barazanar baƙon. Kafin fara kowace manufa, yan wasa za su iya zaɓar maaikacin su daga wurin tafki na mutane 18. Kowane maaikaci yana da nasu makamai da kayan aiki na musamman. misali; Pulse yana da firikwensin bugun zuciya wanda ke ba shi damar gano abokan gaba ta bangon, yayin da Alibi ke raba hankalin abokan gaba ta hanyar kafa tarkon holographic. Kamar yadda yake a cikin Siege, yan wasa za su iya aika jirage marasa matuki don bincika yankin, ƙarfafa ƙofofi da tagogi, da harbi a bango. Dole ne yan wasa su yi aiki tare kuma su haɗa kai don samun nasara. Wasan yana da tsarin ping wanda ke bawa yan wasa damar bayyana wurin barazanar abokan gaba da albarkatun ga sauran yan wasa.
Tom Clancy's Rainbow Six Extraction Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ubisoft
- Sabunta Sabuwa: 11-12-2021
- Zazzagewa: 569