Zazzagewa Thor: Champions of Asgard
Zazzagewa Thor: Champions of Asgard,
Thor: Champions na Asgard wasa ne na wayar hannu wanda ke da ban shaawa ya haɗu da tatsuniyoyi na Norwegian tare da tsarin wasan tsaro na hasumiya kuma kuna iya wasa kyauta akan naurorin ku na Android.
Zazzagewa Thor: Champions of Asgard
A cikin wasan da mugayen sojojin Ragnarok ke ƙoƙarin ɗaukar 9 Duniya, muna ƙoƙarin ceton Asgard daga aljanu, dodanni da sauran mugayen bayi ta hanyar jagorantar Thunder God Thor da abokansa masu aminci Freya da Brunhilde. Don wannan, dole ne jarumawan mu su yi yaƙi da hanyarsu ta cikin rugujewar shan taba na Asgard kuma su ketare gadar bakan gizo. Jarumanmu dole ne su fuskanci maƙiyan sufa kamar dodanni, waɗanda hanyoyinsu za su fada cikin ƙasar glaciers da hazo, Niflheim.
Thor: Champions na Asgard yana da zurfi da cikakkun bayanai. Yayin da za mu iya ziyartar duniyoyi daban-daban a wasan, za mu iya zaɓar ɗaya daga cikin jarumawa 3 daban-daban. Jarumanmu suna da nasu iyawa na musamman, don haka ana iya buga wasan daban. A cikin wasan, za mu iya haɓaka iyawar jaruman mu tare da gano sabbin iyawa.
A cikin Thor: Champions na Asgard za mu yi yaƙi da wakilai Ragnarok masu ƙarfi da yawa. A cikin waɗannan gwagwarmaya masu wahala, za mu iya kiran allolin Asgard kamar Odin, Eir da Tyr don tallafa mana, kuma za mu iya amfana daga ikonsu a lokuta masu mahimmanci.
Thor: Champions of Asgard Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 48.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Animoca Collective
- Sabunta Sabuwa: 12-06-2022
- Zazzagewa: 1