Zazzagewa The Wild Eight
Zazzagewa The Wild Eight,
Ana iya ayyana Wild Eight a matsayin wasan tsira tare da kayan aikin kan layi wanda ke jan hankali tare da salo na gani na musamman da wasan wasan ƙalubale.
Zazzagewa The Wild Eight
Labarin The Wild Eight ya dogara ne akan hadarin jirgin sama. Wani jirgin da ke tafiya a kan Alaska ya yi hatsari saboda wani dalili da ba a tantance ba, kuma fasinjojinsa sun sami kansu a wani wuri mafi sanyi a duniya. Muna maye gurbin ɗaya daga cikin waɗannan fasinjojin.
Domin mu tsira a cikin The Wild Eight, muna buƙatar kula da abubuwa daban-daban. Babban abokin gaba a wasan shine sanyi. Idan ba mu sami hanyar da za mu ɗumama kanmu ba, zafin jikinmu zai ragu cikin ɗan lokaci kaɗan kuma za mu rasa rayukanmu. Hakazalika, muna bukatar mu gamsar da yunwarmu. Idan muna jin yunwa na dogon lokaci, wasan ya ƙare.
Dole ne mu farautar abinci a cikin Daji takwas. Muna yin makamai don kanmu don wannan aikin. Domin farautar dabbobin da muke fuskanta, muna buƙatar bin dabaru na musamman da lura da motsin su. Za mu iya gina matsuguni da kunna wuta don kare kanmu daga sanyi. Don haka wasan yana ɗan kama da Minecraft. Abin da ya sa The Wild Eight ya bambanta shi ne cewa ana buga shi da kusurwar kyamarar isometric. A cikin wasan, muna sarrafa gwarzonmu ta fuskar tsuntsu.
The Wild Eight yana ba da sararin buɗe duniya. Yana da matukar muhimmanci a ba da haɗin kai tare da wasu yan wasa don haɓaka damar ku na tsira a wasan. Mafi ƙarancin buƙatun tsarin wasan, wanda ke da kyawawan hotuna, sune kamar haka:
- 64-bit tsarin aiki (Windows 7 da sama).
- 2.00 GHz Intel Core i3 ko AMD processor tare da takamaiman bayani.
- 4GB na RAM.
- 1GB Nvidia GeForce 450 graphics katin.
- 1 GB na ajiya kyauta.
The Wild Eight Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Fntastic , Eight Points
- Sabunta Sabuwa: 08-03-2022
- Zazzagewa: 1