Zazzagewa The Sims 3
Zazzagewa The Sims 3,
The Sims Studio ya haɓaka, The Sims 3 wasan kwaikwayo ne na rayuwa wanda aka kunna akan dandalin Windows. Wasan, wanda ke da abubuwan ciki masu launi da tasirin gani, ana ci gaba da yin wasan tare da shaawar yan wasa daga kowane fanni na rayuwa. Wasan nasara, wanda ke da yawan masu sauraro a cikin ƙasarmu da kuma a duniya, yana ci gaba da haɓaka tallace-tallace.
Electronic Arts ne ya buga, wasan kuma ya ƙunshi abubuwa daban-daban. Masu wasa, waɗanda za su yi nishaɗi tare da abun ciki masu launi, za su yi amfani da lokaci tare da wasan kwaikwayo na ɗan wasa ɗaya. Duk da yake akwai duniyar rayuwa ta gaskiya a cikin samarwa, ana ba yan wasan damar yin hulɗa tare da haruffa daban-daban.
Sims 3 Features
- Abun ciki mai fadi da wadata,
- haruffa daban-daban,
- Zagayowar rayuwa ta gaskiya
- babban taswira,
- Wasan wasa guda ɗaya
- 17 zaɓuɓɓukan harshe daban-daban,
Akwai zaɓuɓɓukan yare daban-daban guda 17 a cikin wasan, waɗanda ba su da tallafin harshen Turkiyya. Samar da, wanda ke ba da lokacin jin daɗi ga yan wasa tare da wasan kwaikwayo guda ɗaya, yana ci gaba da haɓaka nasarar sa a yau. Akwai taswira mai girma sosai a cikin samarwa. Yan wasa suna da jin daɗi a wannan taswira godiya ga kewayon abun ciki. Wasan, wanda kuma ke ɗaukar tsarin rayuwa mai arziƙi, an kimanta shi a matsayin masu kyau sosai ta yan wasan akan Steam.
Samfurin ya haɗa da ayyuka da yawa da kuma zagayowar rana da dare. Yan wasa za su iya yin wasanni, zuwa kulob da yin nishaɗi, ko yin muamala daban-daban da abokansu. Akwai duniya mai faɗi sosai a cikin samarwa. Yan wasa za su fuskanci yanayi daidai da rayuwa ta ainihi a wannan duniyar, kuma za su yi ayyuka don samun lokaci mai daɗi. Yan wasan da za su samu damar zayyana gidansu na mafarki a wasan, za su iya samar da gidajensu yadda suke so da kuma gudanar da rayuwa yadda suke so.
Download The Sims 3
An buga don dandalin Windows da dandalin wasan bidiyo, The Sims 3 ya sayar da miliyoyin kwafi. Wasan nasara, wanda ke ci gaba da siyarwa akan Steam a yau, yana ci gaba da haɓaka masu sauraron sa.
The Sims 3 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: The Sims Studio
- Sabunta Sabuwa: 16-02-2022
- Zazzagewa: 1