Zazzagewa Temple Run: Treasure Hunters
Zazzagewa Temple Run: Treasure Hunters,
Run Temple: Treasure Hunters wasa ne mai ban shaawa na Android wanda ke haɗa abubuwan kasada mai wuyar warwarewa. A cikin sabon wasan na jerin, mun warware asirin tsohuwar duniyar Run Temple kuma mun bayyana labarinsa tare da fitattun mafarautan mafarauta.
Zazzagewa Temple Run: Treasure Hunters
Ko da yake ana kiyaye haruffa da mahalli iri ɗaya a cikin sabon na Temple Run, ɗaya daga cikin mafi yawan wasannin gudu marasa iyaka akan dandamalin wayar hannu, yanayin wasan wasan ya canza gaba ɗaya. A cikin sabon wasan Run Temple, ba mu da iko da halayen mu. Tare da Scarlett Fox, Guy Dangerous, da Barry Bones, muna kokawa don dawo da dukiyar tsafi ta gwal. Akwai dabaru masu wayo don warwarewa kafin mu isa gunkin zinariya, kuma a ƙarshe mun fuskanci mugayen birai.
Muna bincika taswirorin 3D masu ƙarfi da duniya masu ban mamaki a cikin Gudun Haikali: Mafarauta, inda ake maye gurbin gudu mara iyaka da wasan wasa-3. Muna cikin wurare masu ban shaawa da yawa kamar Hidden Woods, daskararre inuwa, Kona Sands da ƙari mai yawa. Ba tare da mantawa ba, za mu iya haɓakawa da tsara iyawar mafarautanmu.
Temple Run: Treasure Hunters Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 264.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Scopely
- Sabunta Sabuwa: 26-12-2022
- Zazzagewa: 1