Zazzagewa TaskSpace
Zazzagewa TaskSpace,
Shirin TaskSpace yana ɗaya daga cikin shirye-shiryen da ke nufin haɓaka aikin kwamfutarka kuma yana taimaka muku tsara wuraren aikinku cikin sauƙi. Don cimma wannan, zaku iya buɗe manhajoji fiye da ɗaya da kuka buɗe a wani yanki guda ɗaya mai suna task area, ta yadda za ku iya saurin canzawa tsakanin shirye-shirye da takardu daban-daban.
Zazzagewa TaskSpace
Misali, idan kuna canja wurin bayanan da kuka bude a cikin wani shiri zuwa wani shiri na daban, amma kuna buƙatar yin lissafi da wani shirin lokaci zuwa lokaci, zaku iya duba su duka a cikin yanki guda ɗaya kuma ku canza tsakanin su. nan take. Babu buƙatar amfani da maɓallin alt tab ko danna windows daban-daban don canzawa. Don haka, na yi imanin cewa waɗanda ke amfani da shirye-shiryen da yawa a lokaci guda za su iya amfana da shi.
Shirin ya ci gaba da aiki cikin shiru a cikin menu wanda za ku iya shiga tare da menu na dama-dama na kwamfutarku, kuma kuna iya ƙirƙirar sababbin wuraren ayyuka cikin sauƙi. Don gudanar da shirin cikin sararin aiki, duk abin da za ku yi shine ja da sauke taga shirin kuma ja shi zuwa TaskSpace.
Kuna iya tsara wuraren aiki inda aka ƙara shirye-shirye fiye da ɗaya, yadda kuke so, kuma ta haka zaku iya sanya shirye-shiryen su bayyana cikin tsari da kuke so. Kuna iya ganin cewa aikinku ya haɓaka sosai godiya ga filayen da zaku saita don kowane shiri. Idan ka rage girman maaunin aiki zuwa maaunin aiki, gumakan da za ku iya amfani da su don dawo da windows ɗinku suna bayyana nan take kuma za ku iya komawa kan shirye-shiryenku.
Na yi imani cewa yana cikin aikace-aikacen da za ku iya fi so tare da sauƙin amfani da tsarin amfani, da kuma kasancewa kyauta.
TaskSpace Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.71 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Nikita Pokrovsky
- Sabunta Sabuwa: 05-01-2022
- Zazzagewa: 249