Zazzagewa TaskLayout
Zazzagewa TaskLayout,
Kusan kowane mai amfani yana yin tsare-tsare daban-daban don haɓaka haɓakar aiki tare da kwamfutar. A farkon waɗannan shirye-shiryen ya zo wurin sanya taga.
Zazzagewa TaskLayout
Ta amfani da wannan shirin mai suna TaskLayout, wanda ke jan hankalin masu amfani waɗanda suka buɗe taga fiye da ɗaya akan allo ɗaya, zaku iya daidaita rarraba buɗaɗɗen windows akan tebur kamar yadda kuke so kuma saita wannan saitin azaman bayanin martabar mai amfani.
Shirin yana da sauƙin amfani. Muna sanya wurare a kan tebur zuwa wasu aikace-aikace da shirye-shirye. Bayan wannan aikin, duk lokacin da muka buɗe wannan shirin, yana buɗewa a yankin da muka ƙaddara a baya. Hakanan muna da damar ƙirƙirar bayanan martaba daban-daban. Kowace bayanin martaba da muka zaɓa, ana canza shirye-shiryen zuwa bayanin martaba. Ta wannan hanyar, masu amfani ba a bar su da matsalar yin kowane gyara ba.
Aikace-aikacen yana aiki a bango ba tare da wata damuwa ga masu amfani ba. Za mu iya sarrafa ayyukan shirin ta hanyar tsarin tire kuma rufe shi lokacin da ba a buƙata ba. A wannan yanayin, dole ne in ce shirin yana da sauƙin amfani.
Gabaɗaya, Ina ba da shawarar TaskLayout, wanda ke ba da ƙwarewa mai sauƙin amfani kuma yana haɓaka yawan aiki, ga kowane mai amfani da ya buɗe shirye-shirye fiye da ɗaya akan taga iri ɗaya.
TaskLayout Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 3.06 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Systemgoods
- Sabunta Sabuwa: 15-01-2022
- Zazzagewa: 139