Zazzagewa Tap Soccer
Zazzagewa Tap Soccer,
Idan kuna neman wasan ƙwallon ƙafa mai sauƙi kamar wasan ƙwallon ƙwallon ƙafa na gargajiya, za mu iya ba da tabbacin za ku ji daɗi tare da Tap Soccer don Android wanda ke gwada ƙwarewar ku. Ƙungiyoyin ƙasa da kuka sani daga gasar cin kofin duniya suna fafatawa da Tap Soccer, wanda ke ba da sauƙi da jin daɗin wasa tare. Don haka abin takaici ne cewa babu Turkiyya. Ba boyayye ba ne cewa a kwanakin nan ba ma samun sakamako mai kyau a harkar kwallon kafa ta duniya. Don haka, ba za mu iya cewa furodusa na waje ya yi babban kuskure ta hanyar rashin ƙara ƙungiyarmu a wasan ba.
Zazzagewa Tap Soccer
Da muka sake duba wasan, sai muka ga an fafata ne a kungiyoyi biyu. Kuna da ɗan wasan ƙwallon ƙafa a tsakiya wanda kuke faɗa ɗaya ɗaya tare da gola mai sarrafawa ta atomatik. Godiya ga maɓallin kama-da-wane a gefen hagu, zaku iya sarrafa ɗan wasan ƙwallon ƙafa, yayin da maɓallin dama yana ba ku damar harba. A gefe guda kuma, za ku yi gwagwarmaya don kama ƙwallon kuma ba a kama ku ba. Filin wasan ƙwallon ƙafa mai kyau, kyawawan zanen zanen polygon da ƙirar wasa kala-kala an haɗa su da kyau.
Kuna neman wasa kyauta da nishadi don Android?
Tap Soccer Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 23.40 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Douglas Santos
- Sabunta Sabuwa: 02-07-2022
- Zazzagewa: 1