Zazzagewa Sygic MirrorLink Navigation
Android
Sygic
4.4
Zazzagewa Sygic MirrorLink Navigation,
Sygic MirrorLink Kewayawa ya fito waje azaman aikace-aikacen kewayawa da aka haɓaka don amfani akan allunan Android da wayowin komai da ruwan.
Zazzagewa Sygic MirrorLink Navigation
Sygic MirrorLink Kewayawa, wanda Sygic ya tsara, ɗaya daga cikin manyan kamfanonin tsarin kewayawa, yana juya naurorin mu na Android zuwa naurar kewayawa.
Bari mu dubi abubuwan da za mu samu tare da aikace-aikacen;
- Godiya ga goyon bayan MirrorLink, ana iya samar da haɗi zuwa abin hawa (idan abin hawa yana da kayan aikin da ake buƙata).
- Godiya ga taswirorin TomTom, ana ba masu amfani da cikakkun bayanan taswira.
- Ba ya buƙatar intanet saboda yana aiki ta hanyar GPS kawai.
- Ba ya janye hankalin direbobi saboda yana ba da bayanan titi a ji.
- Ana ba da sabuntawar taswira kyauta.
- Ikon ɗaukar hanyoyi daban-daban guda uku zuwa wurin da aka nufa.
- Ikon gujewa hanyoyin biyan kuɗi.
- faɗakarwa iyaka iyaka.
- Yana da tsarin da ke nuni da fitowar babbar hanya.
- Ya ƙunshi hotuna masu girma uku na birni da na titi.
- Godiya ga taimakon layi mai ƙarfi, za mu iya guje wa haɗari yayin canza hanyoyi.
Farashin aikace-aikacen na iya yin yawa ga masu amfani da yawa, amma a yau kusan farashi ɗaya ne da kowane kayan aikin kewayawa. A gaskiya, muna iya ba da shawarar wannan aikace-aikacen cikin sauƙi, tunda ba a ɓace daga kewayawa da za a saya daga kasuwannin fasaha ba.
Sygic MirrorLink Navigation Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Sygic
- Sabunta Sabuwa: 09-07-2023
- Zazzagewa: 1