Zazzagewa Sunrise Calendar
Zazzagewa Sunrise Calendar,
Shirin Fleep yana daga cikin ingantattun aikace-aikacen taɗi da za ku iya amfani da su a kan kwamfutocin ku na Windows, kuma kusan ba zai yuwu a rasa kowane abokin ku ba saboda aikace-aikacen shirin da ke kan sauran manhajojin. Tabbas, akwai kuma fasalin daidaitawa akan intanit, don haka zaku iya shiga cikin tattaunawar da kuka yi a baya akan Fleep, waɗanda kuka shigar akan duk naurorinku.
Zazzagewa Sunrise Calendar
Tun da aikace-aikacen yana amfani da adiresoshin imel ɗinku maimakon sunayen masu amfani ko lambobin waya, zaku iya kare sirrin ku cikin sauƙi. A lokaci guda, zaku iya aika saƙonnin taɗi zuwa ga masu amfani waɗanda ba sa amfani da Fleep, kuma za a iya tura saƙon da kuke aika zuwa ga abokanku azaman imel. Lokacin da aka buga amsa, za ku karɓi saƙo, ba imel ba, don haka yana yiwuwa a yi amfani da Fleep don duk sadarwa.
A cikin tattaunawar rukuni da kuke yi akan Fleep, duk saƙonni ana aika su ba tare da wata matsala ba. Bugu da ƙari, tun da fayilolin da kuka aika akan ƙungiyar ana iya tura su zuwa ga duk masu amfani, ba zai yiwu a sami matsala tare da fayilolin da kuke son rabawa tare da mutum fiye da ɗaya ba.
Tun da dubawa na aikace-aikacen yana da sauƙin amfani kuma an shirya shi a cikin tsari mai sauƙi, yana da sauƙi don ganin abin da yake. Ana kammala tsarin shigarwa a kusan mataki ɗaya, kuma kuna iya yin rajista zuwa aikace-aikacen a mataki ɗaya godiya ga yanayin shiga tare da Google+.
Idan kana neman sabon manzo mai dandamali da yawa kyauta, Ina ba da shawarar ku duba Fleep.
Sunrise Calendar Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Sunrise Atelier, Inc.
- Sabunta Sabuwa: 11-01-2022
- Zazzagewa: 230