Zazzagewa Sudoku Master
Zazzagewa Sudoku Master,
Sudoku Master ya shahara a matsayin ɗayan mafi kyawun wasannin Sudoku akan Google Play. Kuna iya jin daɗin sudoku na gaske akan naurar ku ta Android godiya ga kyawawan zane-zane da manyan fasalulluka.
Zazzagewa Sudoku Master
Kuna iya gwada kanku a wasan tare da wasan wasa fiye da 2000 da matakan wahala 4. Godiya ga lokacin da ke saman allon, zaku iya ƙoƙarin inganta kanku ta hanyar duba tsawon lokacin da ake ɗauka don warware wasanin gwada ilimi.
Siffofin App:
- Yanayin wasa daban-daban 2, Classic da Casual (lokacin wasa a yanayin Casual, lambobin da kuka sanya kuskure ana share su ta atomatik).
- Domin daga sauki zuwa wahala; Sauƙi, Na alada, wuya da ƙwararrun nauikan wahalar wasan.
- Zane mai ban shaawa da sauƙi mai sauƙi.
- Ajiye ta atomatik kuma ci gaba.
- Yiwuwar sakewa da sake gyarawa.
- Ɗaukar bayanin kula da alkalami.
- Kuskuren dubawa
- Kididdigar wasannin da kuke yi.
Idan baku warware sudoku a baya ba, zaku iya farawa da wannan aikace-aikacen kuma ku sami sabon alada don kanku. Zai yiwu a sami lokacin jin daɗi sosai a cikin wannan wasan inda zaku yi ƙoƙarin cika lambobi 1-9 sau ɗaya kawai a kowane jere kuma a cikin kowane ƙaramin murabbai a cikin tebur ɗin da ke ɗauke da murabbaai 9 da ke ɗauke da murabbai 9. Kuna iya saukar da shi kyauta kuma fara warware sudoku kuma ku ƙware a cikin ɗan gajeren lokaci.
Sudoku Master Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: CanadaDroid
- Sabunta Sabuwa: 19-01-2023
- Zazzagewa: 1