Zazzagewa Stickman Soccer 2014 Free
Zazzagewa Stickman Soccer 2014 Free,
Stickman Soccer 2014 babban wasan ƙwallon ƙafa ne na Stickman. A gaskiya komai a bayyane yake daga sunan wasan, amma ina so in gabatar muku da wannan wasan, wanda nake so sosai, yanuwa. Stickman Soccer 2014 yana da yanayin wasa da yawa. Idan kuna so, zaku iya shigar da yanayin bugun fanareti, ko kuna iya fara wasan don samun kofin. Lokacin da kuka fara kofin, ana tambayar ku don zaɓar ƙungiyar. Kuna shiga babban kasada ta ƙwallon ƙafa tare da ƙungiyar da kuka zaɓa. Gudanar da wasan yana da sauƙin gaske, kuna sarrafa ɗan wasan ƙwallon ƙafa daga gefen hagu na allo, kuma kuna iya wucewa ko harbi daga gefen dama na allo.
Zazzagewa Stickman Soccer 2014 Free
Zan iya cewa tsarin wasan yana aiki sosai a cikin Stickman Soccer 2014. Ta kasancewa kusa da ƙwallon a ashana, halinka ya zama ɗan wasan da kake sarrafa kai tsaye. Don wannan dalili, zaku iya buga wasan gaba ɗaya a ƙarƙashin kulawar ku ba tare da asarar aiki ba. Babu yaudara a cikin wannan wasan, amma wasu fasalulluka waɗanda ba a saba samuwa ba suna cikin PRO. Wannan yanayin PRO yana cikin apk ɗin da na ba ku. Saa a cikin wasanninku, yan uwana masu daraja!
Stickman Soccer 2014 Free Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 41.8 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 2.7
- Mai Bunkasuwa: Djinnworks GmbH
- Sabunta Sabuwa: 06-12-2024
- Zazzagewa: 1