Zazzagewa Stairway
Zazzagewa Stairway,
Stairway wasa ne mai daɗi na Android inda muke ƙoƙarin sarrafa ƙwallon da ke saukowa daga matakan da sauri. Zan iya cewa an ƙara wani sabo a cikin wasannin wayar hannu waɗanda ke ba da wasan wasan jaraba duk da wahala mai ban haushi.
Zazzagewa Stairway
Matakan hawa, wanda ke ba da wasa mai daɗi kuma mai daɗi akan ƙaramin allo tare da tsarin sarrafa taɓawa ɗaya, yana son mu sarrafa ƙwallon da ke saukowa cikin sauri daga matakan karkace. Ba ma buƙatar daidaita alkiblar ƙwallon da ke gangarowa da kanta daga madaidaitan matakan da ke jujjuyawa akai-akai. Duk abin da muke yi shine taɓawa a ƙarshen matakin. Koyaya, saboda tsarin tsani, wannan motsi yana farawa da wahala bayan aya.
Matakan hawa ɗaya ne daga cikin wasannin da ke buƙatar kulawa ta uku, babban lokaci da haƙuri. Idan kuna son wasannin ƙwallon ƙafa kuma kuna son ya zama ɗan wahala, Ina ba da shawarar shi.
Stairway Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: The Mascoteers
- Sabunta Sabuwa: 18-06-2022
- Zazzagewa: 1