Zazzagewa Sport Racing 2024
Zazzagewa Sport Racing 2024,
Wasanni Racing wasa ne wanda a cikinsa zaku yi tseren ƙwararrun waƙa. Dole ne in ce zane-zanen wasan da ZBOSON STUDIO ya kirkira sun yi nasara sosai. A zahiri, muna magana ne game da irin wannan ingantaccen samarwa wanda yake da kyau kamar wasan tseren wasan bidiyo. A farkon wasan za ku tantance yanayin tufafin direbanku sannan ku fara tseren da motar alamar Peugeot. A cikin wasan, kuna fitar da motoci na samfuran da kuke gani a rayuwa ta ainihi, kamar wannan. Galibi duk wanda ke kan hanya yana tuƙi daidai da matakin motoci kamar ku, don haka dokokin waƙa suna cikin tambaya anan.
Zazzagewa Sport Racing 2024
Duk wanda yayi gasa ta amfani da mafi kyawun lokaci yayi nasara. Tunda tseren waƙa ne, ɗan ƙaramin kuskuren da kuka yi zai iya sa ku faɗuwa a baya cikin duka tseren, abokaina. Yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin fara amfani da abubuwan sarrafawa, amma a ƙarshe Racing Wasanni zai zama abin jin daɗi sosai a gare ku. Za ku sami babban kuɗi kuma ku fitar da ingantattun motoci ta hanyar kammala tseren nasara a cikin aikinku. Zazzage Kuɗin Wasannin Racing na zamani apk kuma gwada shi yanzu!
Sport Racing 2024 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 32 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 0.71
- Mai Bunkasuwa: ZBOSON STUDIO®
- Sabunta Sabuwa: 17-12-2024
- Zazzagewa: 1