Zazzagewa Spiral
Zazzagewa Spiral,
Spiral yana ɗaya daga cikin wasannin Ketchapp waɗanda ke buƙatar ƙwaƙƙwaran reflexes, wanda aka saki akan dandamalin Android. Wasa ne mai yawan nishadi wanda zaa iya buɗewa da kunna shi yayin lokacin jira, a lokacin hutu. Idan akwai wasannin da ba za ku iya karyewa ba duk da cewa kuna juyawa kowane lokaci, ƙara wani sabo gare su.
Zazzagewa Spiral
A cikin wasan reflex, wanda zaku iya yin wasa cikin sauƙi a koina tare da tsarin sarrafa taɓawa ɗaya, kuna saukowa da sauri daga hasumiya a cikin sigar karkace. Ƙwayoyin launuka masu saukowa daga dandamali ba tare da raguwa ba ba su cika ƙarƙashin ikon ku. Duk abin da za ku iya yi shine tsalle yayin da kuke zamewa ƙasa. Ba abu ne mai sauƙi ba kamar yadda ake ganin an doke saitin, waɗanda aka sanya su da kyau a wuraren wayo don kiyaye ku cikin sauri. Tun da dandamali yana cikin sifar karkace, ba ku da damar gani da daidaita lokacin daidai. Dole ne motsin zuciyar ku ya yi kyau sosai don guje wa bugun saitin kwatsam.
Spiral Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 253.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ketchapp
- Sabunta Sabuwa: 18-06-2022
- Zazzagewa: 1