Zazzagewa Space Simulator
Zazzagewa Space Simulator,
Idan mafarkin ku shine ɗan sama jannati, wasan kwaikwayo ne wanda zaku iya jin daɗin wasa.
Zazzagewa Space Simulator
Wannan kwaikwayon sararin samaniya wanda aka haɓaka don kwamfutocin ku yana ba mu damar shiga cikin ayyukan sararin samaniya daban -daban. Baya ga ayyukan sararin samaniya na tarihi kamar Apollo 8, akwai sabbin aiyukan sararin samaniya na Apollo a cikin wasan. Baya ga waɗannan ayyukan, zaku iya zaɓar wani aiki daban da kanku kuma kuyi wasan kamar yadda kuke so.
A cikin naurar kwaikwayo ta sararin samaniya, kuna ɗaga jirgin ku ta hanyar bin umarnin da ake buƙata daga ƙasa, yi ƙoƙarin fita daga sararin samaniya, yi hanyar ku zuwa tashar sararin samaniya ta ƙasa, dakatar da jirgin ku a wannan tashar sannan ku koma Duniya. Wannan manufa da muke magana akanta ɗaya ce daga cikin ayyuka daban -daban na wasan. A lokacin aikin, zaku iya yin yawo cikin sararin samaniya ku kuma duba cikin sararin samaniyar tare da kusurwar kamara ta farko kamar ɗan sama jannati. Wasan kuma yana da yanayin yawo kyauta.
Space Simulator, wanda ya haɗa da cikakken tsarin Solar System, a takaice wasan kwaikwayo ne inda zaku iya tafiya daga Duniya zuwa Wata kuma ku kalli kallon Duniya daga sararin samaniya. Ƙananan buƙatun tsarin Space Simulator sune kamar haka:
- Windows 7 tsarin aiki
- Intel Core i3 processor
- 2GB na RAM
DirectX 9.0
- 2 GB na ajiya kyauta
Space Simulator Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: stuka-games-inc
- Sabunta Sabuwa: 14-08-2021
- Zazzagewa: 4,112