Zazzagewa SolForge
Zazzagewa SolForge,
SolForge wasa ne na katin wayar hannu wanda ke taimaka muku ciyar da lokacin ku ta hanya mai daɗi.
Zazzagewa SolForge
A cikin SolForge, wanda zaku iya zazzagewa kyauta akan wayoyinku da Allunan tare da tsarin aiki na Android, kuna layi na kanku ku fuskanci abokan adawar ku kuma kuyi ƙoƙarin cin nasara a wasannin ta hanyar cin gajiyar faidodin katunanku da raunin maki. makiyanku. Yan wasa za su iya wadatar da benen katin su da sababbin katunan da za su tattara yayin da suke wasa, ko kuma za su iya saya.
SolForge wasa ne wanda zaa iya buga shi a matsayin ɗan wasa ɗaya a kan hankali na wucin gadi da kuma a kan sauran yan wasa a cikin yan wasa da yawa. Akwai kuma gasa da kyaututtuka na musamman a wasan. SolForge wasa ne na kati dangane da haɓakawa. Katunan da kuke kunnawa a matakin wasan kuma suna ƙara ƙarfi yayin da kuke wasa. Ya rage ga mai kunnawa gaba ɗaya don tantance katin da zai yi wasa a wasan kuma ya zaɓi dabarar da ta dace.
Har ila yau, SolForge yana da jagorar mafari wanda zaku iya amfani da shi don sanin kanku game da wasan.
SolForge Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 38.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Stone Blade Entertainment
- Sabunta Sabuwa: 02-02-2023
- Zazzagewa: 1