Zazzagewa Smashing Four
Zazzagewa Smashing Four,
Smashing Four shine cakuda dabaru da yaƙi tare da haruffa huɗu daban-daban akan ƙungiya. Yayin da burin ku a wasan shi ne kayar da abokan hamayyar da kuka ci karo da su, hakanan kuma zai yi amfani da ku wajen rage hasara.
Duk wasan da kuka ci zai shafi aikinku. Bayan ɗan lokaci, zaku tashi zuwa manyan fage kuma ku yi karo da mutane masu wahala. A wannan maanar, ya kamata ku tsara dabarar da ta dace kuma ku kafa kwarton ku daidai. Hakanan, yayin da kuke hawa zuwa manyan fage, za a buɗe sabbin jarumai don ku ƙara ƙarfafa ƙungiyar ku.
Hakanan zaka iya haɗa kai tare da wasu yan wasa, ƙirƙirar ƙungiya, ko shiga ƙungiyar data kasance don haɓaka cikin sauri a wasan. Ta wannan hanyar, zaku iya ba da haɗin kai a cikin ƙungiyar kuma ku nuna a cikin yaƙin ƙungiya. Me kuke jira don shiga cikin duniyar ban shaawa ta Smashing Four, wacce ta ƙunshi haruffa da yawa?
Fasa Abubuwa Hudu
- Kunna kan layi a cikin PvP.
- Gina mafi ƙarfi quad.
- Buɗe makullin haruffa kuma ƙarfafa haruffanku.
- Yi abota da sauran yan wasa.
Smashing Four Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Geewa
- Sabunta Sabuwa: 25-07-2022
- Zazzagewa: 1