Zazzagewa SmartView
Zazzagewa SmartView,
SmartView app ne mai sarrafa nesa mai jituwa tare da 2014 da sabbin Samsung TVs. Kuna iya canja wurin hoton daga wayarka da kwamfutar hannu zuwa talabijin ɗin ku, kuma amfani da naurar tafi da gidanka azaman nesa don talabijin ɗin ku.
Zazzagewa SmartView
SmartView 2.0, ɗaya daga cikin aikace-aikacen hukuma na Samsung don dandamali na wayar hannu, aikace-aikacen gudanarwa ne mai sauƙi kuma mai sauƙi wanda zaku iya amfani da shi tare da sabbin wayoyinku na Samsung smart televisions. Da wannan aikace-aikacen da ke juya naurar tafi da gidanka zuwa karamin TV, zaku iya jin daɗin kallon fina-finai akan TV ɗinku yayin kallon TV akan naurarku ta hannu. Godiya ga fasalin Kunna A TV, zaku iya canja wurin bidiyo, hotuna da kiɗan da aka adana akan wayarku zuwa babban gidan talabijin ɗin ku.
Hakanan akwai naura mai cikakken aiki a cikin app, wanda ke ba ku damar haɗa naurorin hannu da yawa da aika abun ciki zuwa TV iri ɗaya. Kuna iya canza tashoshi, farawa da dakatar da watsa shirye-shiryen, daidaita ƙarar, kunna ko kashe TV ɗin ku. Mai sauƙin tsara nesa yana ba ku damar yin duk waɗannan ayyukan cikin sauƙi.
Yadda ake Amfani da SmartView 2.0:
- Haɗa samfurin TV ɗin ku na 2014 zuwa cibiyar sadarwar mara waya ta bin Menu TV - Hanyar Saitunan hanyar sadarwa.
- Haɗa naurar tafi da gidanka zuwa cibiyar sadarwar mara waya iri ɗaya.
- Kaddamar da SmartView 2.0 aikace-aikacen kuma zaɓi TV ɗin ku daga lissafin.
Lura: Idan kuna da Samsung Smart TV na 2013 ko tsofaffi, kuna buƙatar zazzage Samsung SmartView 1.0.
SmartView Tabarau
- Dandamali: Ios
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 57.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Samsung
- Sabunta Sabuwa: 31-12-2021
- Zazzagewa: 385