Zazzagewa Skulls of the Shogun
Zazzagewa Skulls of the Shogun,
Ƙungiyar 17-BIT da ta samar da Skulls na Shogun game suna ɗaukar batun da ba a saba da shi ba a cikin duniyar wasan kuma ya sanya wani samurai janar wanda ya ci gaba da yaki bayan mutuwa a tsakiyar labarin. Burin ku a wasan shine ku ci gaba da raye a raye yayin yaƙar wasu. Abin ban mamaki kamar yadda zai yiwu bayan kun mutu, yakinku ba zai ci gaba ba tare da janar ba. Wasan, wanda aka saki don Windows 8, Windows Phone da Xbox Live a cikin 2013, ya kai iOS da Android bayan PS4 da Vita a wannan shekara, kuma ya ɗauki wuri mai kyau a cikin mafi kyawun wasanni don dandamali na wayar hannu har zuwa yau.
Zazzagewa Skulls of the Shogun
Wasan, wanda ke ɗaukar salon kansa tare da zane-zanen hannu kuma yana burge idanu, yana yin hakan ba tare da gajiyar da tsarin ba. Idan kun san jerin Yaƙe-yaƙe na gaba, zaku so wannan wasan. Kuna buƙatar gano raunin abokin adawar ku yayin daidaita sojojin ku tare da rukunoni masu rikitarwa a cikin yaƙin da ya dogara da su.
Akwai daidai surori 24 a cikin yanayin yanayin da zai dace da tsammaninku daga wasan ɗan wasa guda zuwa cikakke. Amma wasan ba game da haka kawai yake ba. Za ku yi yaƙi da abokan adawar gaske a fagen fama na kan layi, inda ainihin gwagwarmayar ta fara. Wasan, wanda aka sayar akan farashi mai araha, ba shi da ƙarin menu na siyan wasanni, yana samar da yanayi mai tsabta da adalci. Wannan wasan, wanda shahararsa ke karuwa koyaushe, ba da daɗewa ba ya fara ɗaukar matsayinsa a cikin mafi kyawun wasannin wayar hannu.
Skulls of the Shogun Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 57.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: 17-BIT
- Sabunta Sabuwa: 06-06-2022
- Zazzagewa: 1