Zazzagewa Shapes Coloring Book
Zazzagewa Shapes Coloring Book,
Shapes wasa ne na siffa wanda zaku iya saukewa kuma ku yi amfani da shi kyauta akan naurorin ku na Android kuma an haɓaka shi musamman don jarirai masu shekaru 2-4.
Zazzagewa Shapes Coloring Book
Duk lokacin da jarirai suka ga waya a hannunmu, suna ɗokin ƙoƙarin karɓe ta daga hannunmu su yi wasa. Yanzu za ku iya ba da wayar ku ga jaririnku kuma ku bar shi ya yi wasa da kwanciyar hankali. Domin akwai aikace-aikace da yawa da aka samar don jarirai.
Siffofin suna ɗaya daga cikinsu. A yanzu za su iya yin wasa irin wanda suka saba yi ta hanyar jefa kwalaye masu siffa iri ɗaya ta cikin ramuka iri ɗaya, a duk inda suke kuma a duk lokacin da suke, albarkacin wayoyinsu na hannu.
Abin da jaririnku zai yi a cikin wasan siffa shi ne sanya su daidai da maana a sanya sifofin da aka bayar a cikin hoton akan allon. Don haka, yayin da kuke ba da gudummawa ga haɓakar hankali na neuromotor na ɗanku, zaku iya jin daɗi a lokaci guda.
Idan kuna da jariri kuma kuna buƙatar irin waɗannan aikace-aikacen, Ina ba ku shawarar ku zazzagewa kuma gwada Siffofin.
Shapes Coloring Book Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: KidzMind
- Sabunta Sabuwa: 29-01-2023
- Zazzagewa: 1