Zazzagewa SeaMonkey
Windows
Mozilla Labs
4.4
Zazzagewa SeaMonkey,
SeaMonkey wani aiki ne da ke haɗa dukkan software da kuke buƙata yayin lilo a Intanet. SeaMonkey mai binciken gidan yanar gizo ne, mai sarrafa imel, editan HTML, shirin IRC na hira da mai bin diddigin labarai. Shirin, wanda aka haɓaka tare da ƙwarewar Mozilla, software ce ta intanet kyauta kuma mai rikitarwa.Kamar yadda a cikin sauran ayyukan Mozilla, SeaMonkey ana iya keɓance shi tare da add-ons. Haɗa mai binciken gidan yanar gizo, manajan imel, editan HTML, shirin hira na IRC da software na bin diddigin labarai a ƙarƙashin rufin ɗaki ɗaya, shirin an tsara shi ne musamman don buƙatun mutanen da ke amfani da intanet da yawa.
Zazzagewa SeaMonkey
Canje-canje daga SeaMonkey 2.22:
- Alama > Karanta, kodayake an zaɓi saƙonni da yawa, yana haifar da matsala saboda kawai ya zaɓi saƙon farko.
- An aiwatar da sanarwar masu toshe abun ciki gauraye.
- Kuna iya samun damar hanyar ƙwaƙwalwar ajiyar gidan yanar gizo daga Mai sarrafa bayanai.
- An kunna zaɓin bincike a cikin menu na ɗaukar hoto.
- An ba da damar zazzage fayiloli yayin buɗe su.
SeaMonkey Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 34.60 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Mozilla Labs
- Sabunta Sabuwa: 04-12-2021
- Zazzagewa: 752